Premières Teledu a Ffrydio Ionawr 2023: Y Rhestr Gyflawn o Gyfresi a Ffilmiau Diweddar ac sydd ar ddod

Kenneth Moore 12-10-2023
Kenneth Moore

Mae'r canlynol yn rhestr gyflawn o bob perfformiad cyntaf teledu a ffrydio Ionawr 2023 (cyfresi newydd a pherfformiadau cyntaf y tymor, ffilmiau, rhaglenni dogfen a rhaglenni arbennig). Ar hyn o bryd mae 92 cyfresi teledu newydd wedi'u hamserlennu i'w gweld am y tro cyntaf ym mis Ionawr 2023, ynghyd â 173 premières tymor a 92 ffilmiau/specials. Mae premières y gyfres mewn trwm i'w gwahaniaethu oddi wrth premières eraill. Ar gyfer rhestrau teledu o ddydd i ddydd (rhestrau o bob pennod newydd a ddarlledir bob dydd), edrychwch ar ein Amserlenni Teledu Dyddiol.

Gweld hefyd: Adolygiad a Rheolau LEGO Harry Potter Hogwarts

I chwilio am gyfres deledu benodol, pwyswch CTRL + F ar yr un pryd ac yna dechreuwch deipio enw'r sioe rydych yn chwilio amdani.

Diweddarwyd Diwethaf: 2 Ionawr, 2023

Dydd Sul, Ionawr 1, 2023 Premières Teledu a Ffrydio

  • 3/2 AM: Kaleidoscope (Netflix, Première Cyfres Cyfyngedig)
  • 3/2 AM: Lady Voyeur (Netflix, Première Cyfres Cyfyngedig)
  • 7>3/2 AM: Blwyddyn Newydd Arbennig Mrs. Brown's Boys 2023 (BritBox, Arbennig)
  • 3/2 AC: Paul T. Goldman (Peacock, Premiere Cyfres)
  • 3/2 AM: Ffordd y Gŵr Tŷ (Netflix, Premiere Tymor 2)
  • 5/4 AM: Her Scott Martin (Sianel Darganfod, Premiere Tymor 5)
  • 5 :30/4:30 AM: Jimmy Houston Outdoors (Discovery Channel, Premiere Season 5)
  • 6/5 AM: Seasons on the Fly (Sianel Darganfod, Premiere Tymor 3)
  • 8/ 7 AM: Byd Pysgota Dŵr Halen George Poveromo (Sianel Darganfod, Tymor 3).Premiere Arbennig Up Comedi)
  • 3/2 AM: The Hatchet Wielding Hitchhiker (Netflix, Premiere Rhaglen Ddogfen Wreiddiol)
  • 3/2 AM: Here We Go (BritBox, Premiere Cyfres UDA )
  • 8/7 PM: Gwobrau Golden Globe (NBC, Arbennig Tair Awr)
  • 8/7 PM: Diogelu Porthladd (Sianel Ddaearyddol Genedlaethol, Premiere Tymor 6)<8
  • 8/7 PM: Mam yn ei Arddegau: Aduniad Teuluol (MTV, Premiere Tymor 2)
  • 9/8 PM: Rhyw Cyn y Rhyngrwyd (IS, Premiere Cyfres) <8

Dydd Mercher, Ionawr 11, 2023

  • 3/2 AM: Chasing Waves (Disney+, Premiere Cyfres)
  • 3/2 AM: Gina Yei (Disney+, Premiere Cyfres)
  • 3/2 AM: In with the Old (HBO Max, Premiere Tymor 3) (*Premieres am 8/7 PM ar Magnolia Network )
  • 3/2 AM: Sŵn (Netflix, Premiere Ffilm Wreiddiol)
  • 3/2 AM: Sexify (Netflix, Premiere Tymor 2)
  • 10: 30/9:30 AM: SuperKitties (Disney Channel/Disney Junior, Premiere Cyfres)
  • 8/7 PM: The Conners (ABC, Premiere Tymor 5.5)
  • 8/7 PM: In with the Old (Magnolia Network, Premiere Season 3)
  • 8/7 PM: Name That Tune (FOX, Premiere Season 3)
  • 8/7 PM: The Price Is Right Yn y Nos (CBS, Un Awr Arbennig)
  • 8:30/7:30 PM: The Goldbergs (ABC, Premiere Tymor 10.5)
  • 9/8 PM: Brawd vs. HGTV, Premiere Tymor 8)
  • 9/8 PM: Lingo (CBS, Premiere Cyfres)

Dydd Iau, Ionawr 12, 2023

<6
  • Hanol nos/11 PM: Sut y Daliais Fy Lladdwr (Hulu, CyfresPremiere)
  • 3/2 AM: The Climb (HBO Max, Premiere Cyfres)
  • 3/2 AM: A House Divided (ALLBLK, Tymor 5) Premiere)
  • 3/2 AM: Kung Fu Panda: The Dragon Knight (Netflix, Premiere Tymor 2)
  • 3/2 AM: Y Makanai: Coginio ar gyfer y Tŷ Maiko Netflix, Premiere Cyfres)
  • 3/2 AM: The Makery (Peacock, Premiere Cyfres)
  • 3/2 AM: Pont Un Lôn (Sundance Now , Premiere Tymor 3)
  • 3/2 AM: The Traitors (Peacock, Premiere Cyfres)
  • 3/2 AM: Velma (HBO Max, Cyfres) Premiere)
  • 3/2 AC: Llychlynwyr: Valhalla (Netflix, Premiere Tymor 2)
  • 8/7 PM: Christina in the Country (HGTV, Premiere Cyfres)
  • 8/7 PM: Y 48 Cyntaf (A&E, Tymor 23.5 Premiere/Slot Amser Newydd)
  • 8/7 PM: Walker (The CW, Premiere Tymor 4.5)
  • 9/8 PM: Cyhuddedig: Euog neu Ddieuog? (A&E, Premiere Tymor 4)
  • 9/8 PM: Priod ag Eiddo Tiriog (HGTV, Premiere Tymor 2)
  • 9/8 PM: Annibyniaeth Walker (The CW, Tymor 1.5 Premiere)
  • 10/9 PM: Taking the Stand (A&E, Premiere Season 2)
  • 11/10 PM: Andrew Tate: Y Dyn Mwyaf Peryglus ar y Rhyngrwyd (IS, Un -Awr Arbennig)
  • Y Galw Heibio ar Hulu

    Dydd Gwener, Ionawr 13, 2023

    • Hanol nos/11 PM: The Drop (Hulu , Premiere Ffilm Gwreiddiol)
    • Canol nos/11 PM: Hunters (Amazon, Premiere Season 2)
    • Hanol nos/11 PM: Gwas (Apple TV+, Premiere Season 4)
    • Hanol nos/11 PM: Super League: TheRhyfel dros Bêl-droed (Apple TV+, Premiere Cyfres Cyfyngedig)
    • Hanol nos/11 PM: Y Prawf: Cyfnod Newydd i Dîm Awstralia (Amazon, Premiere Tymor 2)
    • 3/2 AM: The Big Soiree (aka El Gran Sarao) (HBO Max, Premiere Cyfres yr Unol Daleithiau)
    • 3/2 AM: Break Point (Netflix, Premiere Cyfres)
    • 3/2 AM: Dog Gone (Netflix, Premiere Ffilm Wreiddiol)
    • 3/2 AM: Dydw i Ddim yn Hoffi Gyrru w/t (aka No Me Gusta Conducir) (HBO Max, Premiere Cyfres yr Unol Daleithiau)
    • 3/2 AM: Sky Rojo (Netflix, Premiere Tymor Terfynol)
    • 3/2 AM: Suzan & Freek: Rhyngoch Chi & Fi (Netflix, Premiere Dogfen Wreiddiol)
    • 3/2 AM: Treial By Fire (Netflix, Première Cyfres Cyfyngedig)
    • 8/7 PM: Un ar Fideo Prime 6 (Amazon, Arbennig)
    • 10/9 PM: Aur, Lies & Tâp fideo (Sianel Darganfod, Premiere Cyfres)

    Dydd Sadwrn, Ionawr 14, 2023

    • 7/6 PM: Cystadleuaeth 71ain Miss Universe (The Roku Channel, Arbennig Tair Awr)
    • 8/7 PM: Sut i Lofruddio Eich Gŵr (Oes, Premiere Ffilm Wreiddiol)
    • 8/7 PM: The Wedding Veil Inspiration (Hallmark Channel, Original Movie Premiere) )
    • 9/8 PM: Cariad & Priodas: DC - Adolygwch Arbennig (OWN, Un Awr Arbennig)
    • 9/8 PM: Anifeiliaid Doniolaf y Byd (Y CW, Premiere Tymor 3.5)

    Dydd Sul, Ionawr 15, Premières Teledu a Ffrydio 2023

    • 3/2 AM: Maer Kingstown (Paramount+, Premiere Tymor 2)
    • 7/6 PM: Y 28ain BlynyddolGwobrau Dewis y Beirniaid (The CW, Tair Awr Arbennig)
    • 7/6 PM: The Princess and the Bodyguard (UP, Premiere Movie Original)
    • 7/6 PM: Actau ar Hap (BYUtv , Premiere Tymor 8)
    • 8/7 PM: Trychinebau Awyr (Smithsonian Channel, Premiere Season 19)
    • 8/7 PM: Pencampwr Cyfrol (BYUtv, Premiere Season 5)<8
    • 8/7 PM: Llosgi Gan Gariad (Perfformiad Oes, Ffilm Wreiddiol)
    • 9/8 PM: Tad y Duw o Harlem (MGM+ (*Epix gynt*), Premiere Tymor 3)
    • 9/8 PM: Maes Awyr Iâ Alaska (Smithsonian Channel, Premiere Tymor 3)
    • 9/8 PM: The Last Of Us (HBO, Premiere Series)
    • 9/8 PM: Goroeswyr (BYUtv, Premiere Tymor 3)
    • 9/8 PM: The Way Home (Hallmark Channel, Premiere Cyfres)
    • 9/8 PM: Eich Anrhydedd (Amser Sioe, Premiere Tymor 2)
    • 10/9 PM: MILF Manor (TLC, Premiere Series)
    • 10/9 PM: Murf the Surf (MGM+ (*Epix gynt*), Premiere Cyfres)

    Dydd Llun, Ionawr 16, 2023

    • 3/2 AM: The Paradise ( Acorn TV, Premiere Tymor 2 yr Unol Daleithiau)
    • 3/2 AM: Roadkill (MotorTrend+, Premiere Season 12)
    • 8/7 PM: The Neighbourhood (CBS, Premiere Season 5.5)
    • 8/7 PM: Anrhydeddau Trefol Un (Teledu Un, Dwy Awr Arbennig)
    • 8:30/7:30 PM: Bob (Calonnau) Abishola (CBS, Premiere Tymor 4.5)
    • 9/8 PM: Down Home Fab (HGTV, Premiere Cyfres)
    • 9/8 PM: Eiconau Wedi'u Datgelu: Cyflym & Furious (IS, Premiere Tymor 3)
    • 9/8 PM: The Price of Glee (ID, Limited)Premiere Cyfres)
    • 10/9 PM: Miracle Workers (TBS, Premiere Season 4)

    Dydd Mawrth, Ionawr 17, 2023 Premières Teledu a Ffrydio

    <6
  • 3/2 AM: Stonehouse (BritBox, Premiere Cyfres yr Unol Daleithiau)
  • 8/7 PM: 9-1-1: Lone Star (FOX, Premiere Season 4.5)
  • 8/7 PM: Night Court (NBC, Premiere Cyfres)
  • 9/8 PM: Chwiorydd 1000-lb (TLC, Premiere Tymor 4)
  • 10/9 PM : American Greed (CNBC, Premiere Tymor)
  • Dydd Mercher, Ionawr 18, 2023

    • 3/2 AM: Ai Chi yw'r Un? Global Edition (Paramount+, Premiere Series)
    • 3/2 AM: The Cupcake Guys (The Roku Channel, Premiere Series)
    • 3/2 AM: King Shakir Recycle (Disney+, Premiere Movie Original)
    • 3/2 AM: TMZ Dim BS: Celwydd Mwyaf Hollywood (Tubi, Arbennig)
    • 8/7 PM: Mae'r Pris yn Iawn yn y Nos (CBS, Un Awr Arbennig)
    • 9/8 PM: Texas Metal (MotorTrend, Premiere Tymor 6)
    • 10/9 PM: Dirty Old Cars (Sianel Hanes, Cyfres) Premiere)
    • 10:30/9:30 PM: Wedi tyfu'n wyrdd (Rhadffurf, Premiere Tymor 5.5)

    Dydd Iau, Ionawr 19, 2023

    <6
  • Hanol nos/11 PM: Web of Death (Hulu, Première Cyfres Cyfyngedig)
  • 3/2 AM: Junji Ito Maniac: Japanese Tales of the Macabre (Netflix , Premiere Cyfres)
  • 3/2 AM: Alkhallat+ (Netflix, Premiere Ffilm Wreiddiol)
  • 3/2 AM: Mae'n ddrwg gennyf Am y Demon (Shudder, Premiere Ffilm Wreiddiol)<8
  • 3/2 AM: Sioe'r 90au (Netflix, Premiere Cyfres)
  • 3/2AC: Women at War (Netflix, Première Cyfres Cyfyngedig)

  • 8/7 PM: Mystic (UP, Premiere Season 2)
  • 11/10 PM : Egwyl Carchar Syria (IS, Un-Awr Arbennig)
  • Dydd Gwener, Ionawr 20, 2023

    • Hanol nos/11 PM: Chwedl Vox Machina (Amazon, Tymor 2 Premiere)
    • Canol nos/11 PM: Truth Be Told (Apple TV+, Premiere Season 3)
    • 3/2 AM: The Assistant (Tubi, Premiere Ffilm Wreiddiol)
    • 3/2 AM: Sgwad Pobi (Netflix, Premiere Tymor 2)
    • 3/2 AM: Bling Empire: Efrog Newydd (Netflix, Premiere Cyfres)
    • 3 /2 AM: The Cabin Chronicles (HBO Max/Discovery+, Premiere Season 3)
    • 3/2 AM: Fauda (Netflix, Premiere Season 4)
    • 3/2 AM: Jung_e (Netflix , Premiere Ffilm Wreiddiol)
    • 3/2 AM: Mission Majnu (Netflix, Premiere Ffilm Wreiddiol)
    • 3/2 AM: Cynrychioli (Netflix, Premiere Cyfres)

      Gweld hefyd: Gêm Parti Siartredig: Rheolau a Chyfarwyddiadau ar gyfer Sut i Chwarae
    • 3/2 AM: Shahmaran (Netflix, Premiere Cyfres)
    • 3/2 AC: Shanty Town (Netflix, Arbennig)
    • 8/7 PM: Penn & Rhifwr: Fool Us (The CW, Première Tymor 9.5)
    • 9/8 PM: Hud Criss Angel gyda'r Sêr (The CW, Premiere Season 1.5)
    • 9/8 PM: Kindred Spirits (Sianel Deithio, Premiere Tymor 7)
    • 10/9 PM: Amser Real gyda Bill Maher (HBO, Premiere Tymor 21)
    • 11/10 PM: Theori Gêm gyda Bomani Jones (HBO, Premiere Tymor 2)

    Dydd Sadwrn, Ionawr 21, 2023

    • 8/7 PM: Drwg y tu ôl i farrau: Jodi Arias (Premiere Oes, Ffilm Wreiddiol)
    • 8/7 PM:Cariad & Priodas: D.C. (OWN, Première Tymor 2)
    • 8/7 PM: The Wedding Veil Journey (Hallmark Channel, Premiere Movie Gwreiddiol)
    • 9/8 PM: The Owl House: Ar gyfer y Dyfodol (Sianel Disney, Un Awr Arbennig)

    Dydd Sul, Ionawr 22, 2023 Premières Teledu a Ffrydio

    • 7/6 PM: The Cliw to Love (UP, Première Ffilm Gwreiddiol)
    • 8/7 PM: Y Plot i Ladd Fy Mam (Perfformiad Oes, Ffilm Wreiddiol)
    • 9/8 PM: Cyhuddedig (FOX, Premiere Cyfres/Arbennig Nos)

    Dydd Llun, Ionawr 23, 2023

    • Hanol nos/11 PM: Judy Justice (Freevee, Tymor 2.5 Premiere)
    • Midnight /11 PM: Yolo: Silver Destiny (Nofio Oedolion, Premiere Tymor 2)
    • 3/2 AM: Adrian Dunbar's Coastal Ireland (Acorn TV, Premiere Season 2 U.S.)
    • 3/2 AM : The Clinic (Acorn TV, Premiere Season 2 yr Unol Daleithiau)
    • 3/2 AM: Narvik (Netflix, Premiere Ffilm Wreiddiol)
    • 3/2 AM: Under the Vines (Acorn TV, Season 2 Premiere)
    • 8/7 PM: American All (The CW, Tymor 5.5 Premiere)
    • 8/7 PM: The Bachelor (ABC, Premiere Season 27)
    • 8/7 PM: Darcey & Stacey (TLC, Premiere Tymor 4)
    • 9/8 PM: Americanwr i gyd: Homecoming (The CW, Season 2.5 Premiere)
    • 9/8 PM: Death By Fame (ID , Premiere Cyfres)
    • 9/8 PM: Extreme Sisters (TLC, Premiere Season 2)
    • 9/8 PM: The Lazarus Project (TNT, Premiere Series)
    • 10/9 PM: The Good Doctor (ABC, Premiere Tymor 6.5)
    • 10/9 PM: The Playboy Murders(ID, Premiere Cyfres)

    Dydd Mawrth, Ionawr 24, 2023 Premières Teledu a Ffrydio

    • Hanol nos/11 PM: Sut Cyfarfûm â'ch Tad (Hulu, Premiere Tymor 2)
    • 3/2 AM: Corfforol 100 (Netflix, Premiere Cyfres)
    • 8:30/7:30 PM: American Auto (NBC, Tymor 2 Premiere)
    • 9/8 PM: Rhyfeloedd Cymdogaeth: Sweet Revenge (A&E, Un-Awr Arbennig)
    • 9/8 PM: The Winchesters (The CW, Premiere Season 1.5)
    • 10/9 PM: I Am Jazz (TLC, Premiere Tymor 8)

    Dydd Mercher, Ionawr 25, 2023

    • Hanol nos/ 11 PM: Anghyffredin (Hulu, Premiere Cyfres)
    • 3/2 AM: Yn Erbyn y Rhaffau (Netflix, Premiere Cyfres)
    • 3/2 AM: Wedi'i frandio & Ymennydd: Y tu mewn i NXIVM (Tubi, Arbennig)
    • 3/2 AM: Mila in the Multiverse (Disney+, Premiere Cyfres)
    • 8/7 PM: The Price Is Iawn yn y Nos (CBS, Un Awr Arbennig)

    Dydd Iau, Ionawr 26, 2023

    • Hanol nos/11 PM: Prosiect 1619 (Hulu, Cyfyngedig) Premiere'r Gyfres)
    • Hanol nos/11 PM: Killing County (Hulu, Première Cyfres Cyfyngedig)
    • 3/2 AM: Glanhau (Sundance Nawr, Premiere'r Gyfres)
    • 3/2 AM: Daniel Spellbound (Netflix, Premiere Tymor 2)
    • 3/2 AM: The Lair (Shudder, Premiere Ffilm Wreiddiol)<8
    • 3/2 AM: Poker Face (Peacock, Premiere Cyfres)
    • 3/2 AM: Record o Ragnarok (Netflix, Premiere Tymor 2)
    • 3/2 AM: Teen Wolf: The Movie (Paramount+, Premiere Movie Gwreiddiol)
    • 3/2AC: Wolf Pack (Paramount+, Premiere Series)
    • 8/7 PM: Gwyliau Teuluol Jersey Shore (MTV, Premiere Season 6)
    • 9/8 PM: Nikki Bella Says I Do (E!, Premiere Cyfres)
    • 11/10 PM: Terfysgaeth America: Eithafiaeth yn y Rhengoedd (IS, Un-Awr Arbennig)

    Dydd Gwener , Ionawr 27, 2023

    • Hanol nos/11 PM: Priodas Shotgun (Amazon, Premiere Ffilm Wreiddiol)
    • Hanol nos/11 PM: Crebachu (Apple TV+, Premiere Cyfres)
    • 3/2 AM: Recordiau Dinas Anfarwol (Tubi, Arbennig)
    • 3/2 AM: Kings of Jo'Burge (Netflix, Premiere Tymor 2)
    • <7 3/2 AM: Lockwood & Co. (Netflix, Premiere Cyfres)
    • 3/2 AM: The Snow Girl (Netflix, Premiere'r Gyfres)
    • 3/2 AM: You People (Netflix, Premiere Ffilm Wreiddiol)
    • 8/7 PM: Pencampwriaethau Sglefrio Ffigur yr Unol Daleithiau (NBC, Arbennig Tair Awr)

    Dydd Sadwrn, Ionawr 28, 2023

    <6
  • 8/7 PM: Frozen Planet II (BBC America, Première Cyfres Cyfyngedig)
  • 8/7 PM: Cariad mewn Rhewlif Cenedlaethol: Rhamant Parc Cenedlaethol (Sianel Hallmark, Première Ffilm Gwreiddiol)
  • 8/7 PM: Sherri Papini: Fe wnes i Herwgipio Fy Hun (Perfformiad Oes, Ffilm Wreiddiol)
  • 9/8 PM: Anesboniadwy: Dal ar y Camera (Sianel Deithio, Tymor 3 Première)
  • 10/9 PM: Help! Mae My House is Haunted (Sianel Deithio, Premiere Tymor)
  • Dydd Sul, Ionawr 29, 2023 Premières Teledu a Ffrydio

    • Hanol nos/11 PM: Dim Gamble, Dim Dyfodol ( VICE, Premiere Tymor 1.5)
    • 7/6 PM:Dod o Hyd i Gariad yn San Antonio (UP, Premiere Ffilm Wreiddiol)
    • 8/7 PM: Hunllef Cartref Gwyliau (Premiere Oes, Ffilm Wreiddiol)
    • 9/8 PM: Michigan Hell House (Sianel Deithio) , Dwy Awr Arbennig)

    Dydd Llun, Ionawr 30, 2023

    • 3/2 AC: Frank Lloyd Wright: The Man Who Built America (Acorn TV, Special)
    • 3/2 AM: Princess Power (Netflix, Premiere Cyfres)
    • 3/2 AM: Carcharor y Proffwyd (Darganfod+, Arbennig)
    • 7/6 PM: Switch (GSN, Premiere Cyfres)
    • 9/8 PM: Dirgelion Mwyaf History (Sianel Hanes, Premiere Tymor 4)
    • 9/8 PM: The Watchful Eye (Rhadffurf, Premiere Cyfres)

    Dydd Mawrth, Ionawr 31, 2023

    • Hanol nos/11 PM: Nate Bargatze: Helo World (Amazon, Première Comedi Stand-Up Arbennig)
    • 3/2 AM: Cunk on Earth (Netflix, Premiere Cyfres)
    • 3/2 AM: Pamela, A Love Story (Netflix, Premiere Dogfen Wreiddiol)
    • 9/8 PM: Fight the Power: Sut Newidiodd Hip Hop y Byd (PBS, Première Cyfres Cyfyngedig)
    • 9/8 PM: La Brea (NBC, Premiere Tymor 2.5)
    Premiere)
  • 8:30/7:30 AM: Modurdy Motorhead (MotorTrend, Premiere Tymor 11)
  • 8:30/7:30 AM: Anturiaethau Sportsman gyda'r Capten Rick Murphy (Sianel Darganfod , Premiere Tymor 5)
  • 11/10 AM: Girl Meets Farm (Rhwydwaith Bwyd, Premiere Tymor 12)
  • 7/6 PM: Maniffesto Lladdwr Cyfresol (Ocsigen, Cyfyngedig Première y Gyfres)
  • 8/7 PM: Catfish Killer (Oes, Premiere Movie Wreiddiol)
  • 8/7 PM: The Dog Lover's Guide to Dating (Hallmark Channel, Premiere Movie Original) )
  • 8/7 PM: Hud Teyrnas Anifeiliaid Disney (National Geographic Channel/Nat Geo Wild, Premiere Season 2)
  • 8/7 PM: Our Barbara: Rhifyn Arbennig o 20/ 20 (ABC, Dwy Awr Arbennig)
  • 8/7 PM: The Simpsons (FOX, Premiere Season 34.5)
  • 8/7 PM: Y Tŷ Hyllaf yn America (HGTV, Premiere Tymor 3) )
  • 8/7 PM: Cogyddion Gwaethaf yn America: Synhwyrau firaol (Rhwydwaith Bwyd, Premiere Tymor 25)
  • 8:30/7:30 PM: The Great North (FOX, Tymor 3.5 Premiere)
  • 9/8 PM: Dionne Warwick: Don't Make Me Over (CNN, Premiere Rhaglen Ddogfen Wreiddiol)
  • 9/8 PM: Sewer Divers (Sianel Darganfod, Cyfres) Premiere)
  • 9:30/8:30 PM: Cogyddion Gwaethaf yn America: Y Gwobrau Llanast Cynhesaf (Rhwydwaith Bwyd, Un Awr Arbennig)
  • 10/9 PM: Wedi ymgysylltu To Be Murdered (Oes, Premiere Movie Original)
  • 10/9 PM: HGTV Dream Home 2023 (HGTV, Un Awr Arbennig)
  • 10/9 PM: Cyfrinachau'r Sw: Tampa (Sianel Ddaearyddol Genedlaethol / NatGeo Wild, Premiere Tymor 4)
  • 10:30/9:30 PM: Barrett-Jackson Revved Up (FYI, Premiere Tymor 8)
  • Dydd Llun, Ionawr 2, 2023

    • Hanol nos/11 PM: The Clinic (Acorn TV, Premiere Cyfres yr Unol Daleithiau)
    • Hanol nos/11 PM: House of Grucci (Hulu, Premiere Dogfen Wreiddiol)
    • 11/10 AM: 134th Rose Parade (NBC, Dwy Awr Arbennig)
    • Canol dydd/11 AC: Pêl-droed Coleg: ReliaQuest Bowl – Teirw Tarw Talaith Mississippi yn erbyn Illinois Fighting Illini (ESPN2)
    • 1 PM/Canol dydd: Pêl-droed Coleg: Powlen Sitrws – Teigrod LSU yn erbyn Gwneuthurwyr Boeleri Purdue (ABC)
    • 1 PM/Canol dydd: Pêl-droed Coleg: Clasur Powlen Cotwm – Tulane Green Wave vs. Trojans (ESPN)
    • 5/4 PM: Pêl-droed Coleg: Rose Bowl – Penn State Nittany Lions vs Utah Utes (ESPN)
    • 5/4 PM: Kiri a Lou (Nick Jr. , Premiere Tymor 3)
    • 8/7 PM: America's Got Talent: All-Stars (NBC, Premiere Cyfres)
    • 8/7 PM: Antiques Roadshow (PBS) , Premiere Tymor 27)
    • 8/7 PM: Fantasy Island (FOX, Premiere Season 2)
    • 8/7 PM: Gwaharddiadau Stryd: OKC (Sianel Darganfod, Premiere Tymor)
    • 9/8 PM: R. Kelly sydd wedi goroesi (Premiere Oes, Tymor 3)
    • 9/8 PM: TMZ Yn cyflwyno: Lamar Odom – Rhyw, Cyffuriau & Kardashians (FOX, Un Awr Arbennig)
    • 10/9 PM: Quantum Leap (NBC, Premiere Tymor 1.5)

    Dydd Mawrth, Ionawr 3, 2023

    • 3/2 AM: Y Ddewislen (HBO Max, Premiere Ffrydio Ffilmiau)
    • 3/2 AM: Weithiau Pan Fyddwn Ni'n Cyffwrdd (Prif ystyriaeth+,Premiere Cyfres Gyfyngedig)
    • 8/7 PM: FBI (CBS, Premiere Season 5.5)
    • 8/7 PM: Finding Your Roots (PBS, Premiere Season 9)
    • 8/7 PM: Y Preswylydd (FOX, Premiere Tymor 6.5)
    • 8/7 PM: The Rookie (ABC, Tymor 5.5 Premiere/Slot Amser Newydd)
    • 9/8 PM: FBI: Rhyngwladol (CBS, Premiere Tymor 2.5)
    • 9/8 PM: The Rookie: Feds (ABC, Premiere Tymor 1.5 / Slot Amser Newydd)
    • 10/9 PM: Car Materion (MotorTrend, Premiere Season 3)
    • 10/9 PM: FBI: Mwyaf Eisiau (CBS, Premiere Season 4.5)
    • 10/9 PM: New Amsterdam (NBC, Premiere Season 5.5)
    • 10/9 PM: Y Tu Hwnt i Oak Island (Sianel Hanes, Premiere Tymor 3.5)
    • 10/9 PM: Gwyliwch Beth Sy'n Digwydd Yn Fyw Gyda Andy Cohen (Bravo, Premiere Tymor)
    • 10/9 PM: Will Trent (ABC, Premiere Cyfres)

    Dydd Mercher, Ionawr 4, 2023

    • 3/2 AM: Sut y Deuthum yn Gangster (Netflix, Premiere Ffilm Wreiddiol)
    • 3/2 AM: Brenhinoedd y Byd (Netflix, Premiere Ffilm Wreiddiol)
    • 3/2 AM: The Gorwedd Bywyd Oedolion (Netflix, Premiere Cyfres)
    • 3/2 AM: Madoff: The Monster of Wall Street (Netflix, Premiere Cyfres Cyfyngedig)
    • 3/2 AM: Star Wars: The Bad Batch (Disney+, Premiere Tymor 2)
    • 8/7 PM: American Pickers (Sianel Hanes, Premiere Tymor 24)
    • 8/7 PM: Chicago Med (NBC, Premiere Tymor 8.5)
    • 8/7 PM: Gemau Groser Guy's: Curwch y Beirniaid (Rhwydwaith Bwyd, Première Tymor / Slot Amser Newydd)
    • 8/7 PM: Priod ynGolwg Gyntaf (Am Oes, Première Tymor 16)
    • 8/7 PM: Mae'r Pris Yn Iawn yn y Nos: Gwaredigaeth (CBS, Un Awr Arbennig)
    • 8/7 PM: Grymoedd Arbennig: Prawf Anoddaf y Byd (FOX, Premiere Cyfres)
    • 9/8 PM: Abbott Elementary (ABC, Premiere Tymor 2.5)
    • 9/8 PM: Chicago Fire (NBC , Premiere Tymor 11.5)
    • 9/8 PM: NFL Tailgate Takedown (Rhwydwaith Bwyd, Premiere'r Gyfres)
    • 9/8 PM: Anodd fel Nails (CBS, Tymor 4 Premiere)
    • 9:30/8:30 PM: Economeg y Cartref (ABC, Premiere Tymor 3.5)
    • 10/9 PM: 1000-lb Ffrindiau Gorau (TLC, Premiere Tymor 2)
    • 10/9 PM: Big Sky (ABC, Premiere Season 3.5)
    • 10/9 PM: Chicago PD (NBC, Premiere Season 10.5)
    • 10/9 PM : Priod ar yr olwg gyntaf: Afterparty (Premiere Oes, Tymor 3)

    Dydd Iau, Ionawr 5, 2023 Premières Teledu a Ffrydio

    • Hanol nos/11 AM: Marwolaeth yn y Dorms (Hulu, Première Cyfres Cyfyngedig)
    • 3/2 AM: Cowboi Copenhagen (Netflix, Premiere Cyfres)
    • 3/2 AM: Ginny & Georgia (Netflix, Premiere Tymor 2)
    • 3/2 AM: Ionawr 6 (Discovery+, Premiere Rhaglen Ddogfen Wreiddiol)
    • 3/2 AM: Woman of the Dead (Netflix, Cyfres) Première)
    • 8/7 PM: BattleBots (Sianel Darganfod, Premiere Tymor 8)
    • 8/7 PM: Jeopardy Enwogion! (ABC, Premiere Tymor 1.5)
    • 8/7 PM: Hell’s Kitchen (FOX, Premiere Tymor 21.5)
    • 8/7 PM: Law & Archeb (NBC, Premiere Tymor 22.5)
    • 8/7 PM: GorsPeople (Sianel Hanes, Premiere Tymor 14)
    • 8/7 PM: Young Sheldon (CBS, Premiere Tymor 6.5)
    • 8:30/7:30 PM: Christina in the Country: Sneak Peek (HGTV, Arbennig)
    • 8:30/7:30 PM: Ghosts (CBS, Premiere Tymor 2.5)
    • 9/8 PM: Curwch Bobby Flay (Rhwydwaith Bwyd, Première Tymor/ Slot Amser Newydd)
    • 9/8 PM: Hip Hop Tyfu i Fyny (WE, Premiere Tymor 7)
    • 9/8 PM: La Otra Mirada (PBS, Premiere Tymor 2)
    • 9/8 PM: Cyfraith & Archeb: Uned Dioddefwyr Arbennig (NBC, Premiere Tymor 24.5)
    • 9/8 PM: Felly Helpa Fi Todd (CBS, Premiere Tymor 1.5)
    • 9/8 PM: Croeso i Flatch (FOX , Premiere Tymor 2.5)
    • 9:30/8:30 PM: Call Me Kat (FOX, Premiere Tymor 3.5)
    • 9:30/8:30 PM: Swamp People: Serpent Invasion (Sianel Hanes, Premiere Tymor 3)
    • 10/9 PM: The Chase (ABC, Premiere Season 3.5)
    • 10/9 PM: CSI: Vegas (CBS, Premiere Season 2.5)
    • 10/9 PM: Kold x Windy (WE, Premiere'r Gyfres)
    • 10/9 PM: Cyfraith & Gorchymyn: Troseddau Cyfundrefnol (NBC, Premiere Tymor 3.5)
    • 11/10 PM: 187 Munud (IS, Un-Awr Arbennig)

    Dydd Gwener, Ionawr 6, 2023

    • Hanol nos/11 PM: Cosmic Love France (Amazon, Premiere Cyfres)
    • Hanol nos/11 PM: The Rig (Amazon, Premiere Cyfres)<2
    • 3/2 AM: Canllaw Gwraig Dda i Lofruddiaeth (Tubi, Premiere Ffilm Wreiddiol)
    • 3/2 AM: Mumbai Mafia: Yr Heddlu yn erbyn yr Isfyd (Netflix, Premiere Dogfen Wreiddiol)
    • 3/2 AM: Llygad Glas golau(Netflix, Premiere Ffilm Wreiddiol)
    • 3/2 AM: Pressure Cooker (Netflix, Premiere Cyfres)
    • 3/2 AM: She Said (Peacock, Ffrydio Ffilmiau Premiere)
    • 3/2 AM: Pwy Sy'n Siarad â Chris Wallace? (HBO Max, Premiere Tymor 3)
    • 7/6 PM: Y Tŷ Hyllaf yn America: Y Gogledd Cas a'r Gorllewin Drwgnach (HGTV, Un Awr Arbennig)
    • 8/7 PM: BMF (Starz, Premiere Tymor 2)
    • 8/7 PM: Boys in Blue (Showtime, Premiere Series)
    • 8/7 PM: Lopez vs. Lopez ( NBC, Premiere Tymor 1.5)
    • 8/7 PM: Barod i Garu (OWN, Premiere Tymor 7)
    • 8/7 PM: Ras Drag RuPaul (MTV, Premiere Season 15/Rhwydwaith Newydd )
    • 8/7 PM: S.W.A.T. (CBS, Premiere Tymor 6.5)
    • 8/7 PM: Cyfrinachau yn yr Adeilad (LMN, Premiere Ffilm Wreiddiol)
    • 8/7 PM: Shark Tank (ABC, Premiere Tymor 14.5)
    • 8/7 PM: Y Tŷ Hyllaf yn America: Ar y Ffordd i Hyll (HGTV, Un Awr Arbennig)
    • 8:30/7:30 PM: Young Rock (NBC, Tymor 3.5 Premiere)
    • 9/8 PM: Yr Holl Ferched Sengl (OWN, Premiere Cyfres)
    • 9/8 PM: Estroniaid Hynafol (Sianel Hanes, Premiere Tymor 19)
    • 9/8 PM: Cesar Millan: Gwell Dynol, Ci Gwell (National Geographic Channel, Premiere Season 3)
    • 9/8 PM: Fire Country (CBS, Premiere Tymor 1.5)<8
    • 10/9 PM: Blue Bloods (CBS, Premiere Tymor 13.5)
    • 10/9 PM: Rico i'r Achub: Sneak Peek (HGTV, Arbennig)
    • 10:15 /9:15 PM: Ras Drag RuPaul: Untucked (MTV, Tymor 11Premiere)
    • 11/10 PM: AEW: Rampage – Brwydr y Lleiniau 5 (TNT, Un Awr Arbennig)

    Dydd Sadwrn, Ionawr 7, 2023

    <6
  • 10/9 AM: The Pioneer Woman (Rhwydwaith Bwyd, Premiere Tymor 33)
  • 8/7 PM: The Hammer gan Reba McEntire (Premiere Oes, Ffilm Wreiddiol)
  • 8/ 7 PM: Disgwyliadau The Wedding Veil (Hallmark Channel, Original Movie Premiere)
  • 9/8 PM: Llofruddiaethau Dyn Florida (Ocsigen, Premiere Tymor 2)
  • 9/8 PM: The Incredible Dr . Pol (Nat Geo Wild, Premiere Tymor 22)
  • 9/8 PM: Atyniad Lladdwr (ID, Premiere Cyfres)
  • 9/8 PM: Rico to the Rescue (HGTV, Premiere Cyfres)
  • 10/9 PM: Going Fur Gold (Nat Geo Wild, Premiere Cyfres)
  • Dydd Sul, Ionawr 8, 2023 Premières Teledu a Ffrydio

    • 3/2 AM: Mayfair Witches Anne Rice (AMC+, Premiere Cyfres) (*Premieres am 9/8 PM ar AMC/IFC/ BBC America/Sundance TV*)
    • 3/2 AM: Blwyddyn ar Blaned y Ddaear (FOX Nation, Premiere Cyfres)
    • 7/6 PM: Dirgelion Hanes Teulu (Ffilmiau a Dirgelion Dilysnod, Premiere Ffilm Wreiddiol)
    • 7/6 PM: Pwynt Lleisiol: Cyngerdd Pen-blwydd 30 (BYUtv, Arbennig)
    • 8/7 PM: Rhybudd (FOX, Première Cyfres/Noson Arbennig)
    • 8/7 PM: Highway Thru Hell (Sianel Tywydd, Premiere Tymor 11)
    • 8/7 PM: Miss Scarlet & The Duke (PBS, Première Tymor 3)
    • 8/7 PM: Cariad Lladdwr Cyfresol My Sister (Premiere Oes, Ffilm Wreiddiol)
    • 8:30/7:30PM: Dwyrain Efrog Newydd (CBS, Premiere Tymor 1.5)
    • 9/8 PM: Pob Creadur yn Fawr a Bach (PBS, Premiere Tymor 3)
    • 9/8 PM: Anne Rice's Mayfair Witches (AMC/IFC/BBC America/Sundance TV, Premiere'r Gyfres)
    • 9/8 PM: Bob's Burgers (FOX, Premiere Tymor 13.5)
    • 9 /8 PM: Giuliani: Beth Ddigwyddodd i Faer America? (CNN, Premiere Cyfres Gyfyngedig)
    • 9/8 PM: Mud Mountain Haulers (Sianel Tywydd, Premiere Tymor 2)
    • 9:30/8:30 PM: Family Guy ( FOX, Premiere Tymor 21.5)
    • 9:30/8:30 PM: NCIS: Los Angeles (CBS, Premiere Tymor 14.5)
    • 10/9 PM: Vienna Blood (PBS, Tymor 3 Premiere)
    • 10/9 PM: Weird Earth (Sianel Tywydd, Premiere Tymor 3)

    Dydd Llun, Ionawr 9, 2023

    • Hanner nos/11 PM: Koala Man (Hulu, Premiere Cyfres)
    • 3/2 AM: Detectorists Special (Acorn TV, Special)
    • 3/2 AM: Grand Tours of Scotland (Acorn TV, Premiere Tymor 3 yr Unol Daleithiau)
    • 6/5 AM: The Art of Architecture (Ovation, Premiere Series)
    • 6/5 PM: Master Minds ( GSN, Premiere Tymor 3)
    • 7/6 PM: Pencampwriaeth Genedlaethol Chwarae Pêl-droed Coleg (ESPN, Arbennig)
    • 8/7 PM: NCIS (CBS, Premiere Tymor 20.5)
    • 9/8 PM: NCIS: Hawai'i (CBS, Premiere Tymor 2.5)
    • 10/9 PM: Down Home Ffab: Sneak Peek (HGTV, Arbennig)
    • 10/9 PM: NCIS: Los Angeles (CBS, Premiere Tymor 14.5)

    Dydd Mawrth, Ionawr 10, 2023

    • 3/2 AM: Andrew Santino: Byrgyr Caws (Netflix, Stand -

    Kenneth Moore

    Mae Kenneth Moore yn flogiwr angerddol sydd â chariad dwfn at bopeth sy'n ymwneud â gemau ac adloniant. Gyda gradd baglor yn y Celfyddydau Cain, mae Kenneth wedi treulio blynyddoedd yn archwilio ei ochr greadigol, gan dablo ym mhopeth o beintio i grefftio. Fodd bynnag, hapchwarae fu ei wir angerdd erioed. O'r gemau fideo diweddaraf i gemau bwrdd clasurol, mae Kenneth wrth ei fodd yn dysgu popeth y gall am bob math o gemau. Creodd ei flog i rannu ei wybodaeth a darparu adolygiadau craff i selogion eraill a chwaraewyr achlysurol fel ei gilydd. Pan nad yw'n hapchwarae nac yn ysgrifennu amdano, gellir dod o hyd i Kenneth yn ei stiwdio gelf, lle mae'n mwynhau cymysgu cyfryngau ac arbrofi gyda thechnegau newydd. Mae hefyd yn deithiwr brwd, yn archwilio cyrchfannau newydd bob cyfle a gaiff.