Premières Teledu a Ffrydio Mai 2023: Y Rhestr Gyflawn o Gyfresi a Ffilmiau Newydd a Sydd ar Gael

Kenneth Moore 27-06-2023
Kenneth Moore

Tabl cynnwys

Yn edrych i wneud eich cynlluniau teledu a ffrydio Mai 2023? Mae'r canlynol yn rhestr gyflawn o bob perfformiad cyntaf teledu a ffrydio ym mis Mai 2023 (gan gynnwys yr holl gyfresi newydd a pherfformiadau cyntaf y tymor, ffilmiau, rhaglenni dogfen a rhaglenni arbennig) wedi'u harchebu yn ôl dyddiad awyr. Ar hyn o bryd mae disgwyl i gyfresi teledu newydd 60 ymddangos am y tro cyntaf ym mis Mai 2023, ynghyd â 62 premières tymor a 63 ffilmiau neu raglenni arbennig. Rwyf wedi bolded holl berfformiadau cyntaf y gyfres i'w gwneud yn haws gwahaniaethu rhyngddynt a pherfformiadau cyntaf eraill. Ar gyfer rhestrau teledu o ddydd i ddydd (rhestrau o bob pennod newydd sy'n cael ei darlledu bob dydd), edrychwch ar ein Amserlenni Teledu Dyddiol. I chwilio am gyfres deledu benodol, pwyswch CTRL + F ar yr un pryd ac yna dechreuwch deipio enw'r sioe rydych chi'n edrych amdani.

Dydd Llun, Mai 1, 2023 Premieres Teledu a Ffrydio

  • Hanol nos/11 PM: Casa Grande (Freevee, Première Cyfres Cyfyngedig)
  • 3/2 AM: Bad Ax (AMC+, Premiere Ffrydio Ffilm)
  • 3/2 AM: Balthazar (Acorn TV, Premiere Tymor 5)
  • 6/5 PM: E! Yn Fyw o'r Carped Coch: Met Gala 2023 (E!, Arbennig)
  • 9/8 PM: A Small Light (National Geographic Channel/Nat Geo Wild/Life, Premiere Series Limited)
  • 9/8 PM: Undercover Underage (ID, Premiere Season 2)
  • 9/8 PM: Plymwyr y Tŷ Gwyn (HBO, Premiere Cyfres Gyfyngedig)
  • 9:30/8:30 PM: Y Kardashians: Brenhinllin Biliwn Doler (E!, Arbennig Dwy Awr)

Dydd Mawrth, Mai 2,Park Life (Disney+, Premiere Tymor 2)
  • 3/2 AM: Asiantaeth Paris: Eiddo Unigryw (Netflix, Premiere Tymor 3)
  • 3/2 AM: Yr Ultimatum: Queer Love (Netflix, Premiere Cyfres)
  • 8/7 PM: Masterchef (FOX, Premiere Tymor 13)
  • 9/8 PM: Gordon Ramsay's Food Stars (FOX , Premiere Cyfres)
  • 9/8 PM: The Prank Panel (ABC, Un Awr Arbennig)
  • 10/9 PM: Mayans M.C. (FX, Premiere Tymor 5 Dwy Awr)
  • Dydd Iau, Mai 25, 2023

    • Hanol nos/11 PM: The Kardashians (Hulu, Premiere Tymor 3)<8
    • 3/2 AM: FUBAR (Netflix, Premiere Cyfres)
    • 3/2 AM: Judge Me Not (ALLBLK, Premiere Cyfres) <8
    • 8/7 PM: Bywyd Gwyllt (Sianel Ddaearyddol Genedlaethol, Arbennig)

    Dydd Gwener, Mai 26, 2023

    • 3/2 AM: Gwaed & Aur (Netflix, Premiere Ffilm Wreiddiol)
    • 3/2 AM: Dylanwadwr (Shudder, Premiere Ffrydio Ffilm)
    • 8/7 PM: Nightmare Pasant Moms (LMN, Premiere Ffilm Wreiddiol)<8
    • 9:30/8:30 PM: Rhedeg y Byd (Starz, Premiere Tymor 2)

    Dydd Sadwrn, Mai 27, 2023

    • 8/7 PM: Gwobrau Cerddoriaeth Electronig y Byd (The CW, Dwy Awr Arbennig)

    Dydd Sul, Mai 28, 2023

    • 7/6 PM: Lucky Hearts (UP, Original Premiere Ffilm)

    Dydd Llun, Mai 29, 2023 Premières Teledu a Ffrydio

    • 8/7 PM: American Ninja Warrior (NBC, Premiere Tymor 15)
    • 8/7 PM: FDR (Sianel Hanes, Première Cyfres Cyfyngedig)
    • 9/8 PM: Hoarders (A&E, Season)Premiere)
    • 10/9 PM: Realiti (HBO, Premiere Ffilm Wreiddiol)

    Dydd Mawrth, Mai 30, 2023

    • Hanol nos/11 PM: Rhôl Jeli: Achub Fi (Hulu, Arbennig)
    • 3/2 AM: Rwy'n Meddwl y Dylech Gadael gyda Tim Robinson (Netflix, Premiere Tymor 3)
    • 8/7 PM: America's Got Talent (NBC, Premiere Tymor 18)
    • 8:30/7:30 PM: 30 am 30: Rhaglen Ddogfen The American Gladiators - Rhan 1 (ESPN, Premiere Rhaglen Ddogfen Wreiddiol)
    • 10/9 PM : Ochr Dywyll y Fodrwy (IS, Premiere Tymor 4)
    • 10/9 PM: Dyblu gyda'r Derricos (TLC, Premiere Tymor 4)
    • 10/9 PM: Olwynion Poeth: Her Ultimate (NBC, Premiere Cyfres)
    • 10/9 PM: The Ultimate Fighter (ESPN, Premiere Season 31)

    Dydd Mercher, Mai 31, 2023

    • 8/7 PM: Nancy Drew (The CW, Premiere Season 4)
    • 9/8 PM: 30 for 30: Rhaglen Ddogfen The American Gladiators – Rhan 2 (ESPN, Original Dangosiad cyntaf y rhaglen ddogfen)
    • 10/9 PM: My Strange Arrest (A&E, Premiere Series)
    2023
    • Hanol nos/11 PM: Jimmy O. Yang: Dyfalu Faint? (Amazon, Première Arbennig Comedi Stand-Up)
    • 3/2 AM: King Charles, The Boy Who Walked Alone (Paramount+, Premiere Rhaglen Ddogfen Wreiddiol)
    • 3/2 AM: Love Village (Netflix, Premiere Cyfres)
    • 3/2 AM: Menendez + Dewislen: Bechgyn yn cael eu Bradychu (Peacock, Première Cyfres Cyfyngedig)
    • 3/2 AC: The Tailor (Netflix, Premiere Ffilm Wreiddiol)
    • 3/2 AM: Thalia's Mixtape: El Soundtrack de Mi Vida (Paramount+, Première Cyfres Cyfyngedig)
    • 1>7/6 PM: Cariad & Hip Hop: Atlanta - Run It Back (MTV, Premiere Cyfres)
    • 8/7 PM: Life Below Zero: First Alaskans (National Geographic Channel, Season 2 Premiere)
    • 9 /8 PM: 1000% Me: Growing Up Mixed (HBO, Première Rhaglen Ddogfen Wreiddiol)
    • 9/8 PM: MTV Couples Retreat (MTV, Tymor 3 Premiere, *Aelwyd gynt yn VH1 Couples Retreat*)
    • 10/9 PM: Home in the Wild (National Geographic Channel, Premiere Series)

    Dydd Mercher, Mai 3, 2023

    • 3/2 AM: Ed Sheeran: Swm y Cyfan (Disney+, Premiere Cyfres Cyfyngedig)
    • 3/2 AC: The Great British Baking Show: Juniors (Netflix, Premiere Season 2) )
    • 3/2 AM: Paru Iddewig (Netflix, Premiere Cyfres)
    • 8/7 PM: Adfer Galveston (Magnolia Network, Premiere Season 5)
    • 9/8 PM: Gweld Dim Drygioni (ID, Premiere Tymor 9)
    • 10/9 PM: Ar yr Achos gyda Paula Zahn (ID, Tymor 26Premiere)

    Dydd Iau, Mai 4, 2023

    • 3/2 AM: Bupkis (Peacock, Premiere Cyfres)
    • 3/2 AM: Teulu Larfa (Netflix, Premiere Cyfres)
    • 3/2 AM: Y Ddau Arall (HBO Max, Premiere Tymor 3)
    • 3/2 AM: Y Frenhines Charlotte: Stori Bridgerton (Netflix, Première Cyfres Cyfyngedig)
    • 3/2 AM: Sanctuary (Netflix, Premiere Series)
    • 3/2 AM: Star Wars: Visions (Disney+, Premiere Season 2)
    • 3/2 AM: Star Wars: Young Jedi Adventures (Disney+, Premiere Series) (*Premieres am 9/8 AM ar Disney Channel/Disney XD/Disney Junior*)
    • 8/7 PM: Troi 101 gyda Tarek El Moussa (HGTV, Premiere Tymor 3)
    • 9/ 8 PM: Barbeciw Ar Draws America (Sianel Goginio, Premiere Cyfres)
    • 9/8 PM: Fix My Flip (HGTV, Premiere Tymor 2)
    • 11/10 PM: Gwir Drosedd Obsesiwn (IS, Un Awr Arbennig)

    Dydd Gwener, Mai 5, 2023

    • Hanol nos/11 PM: Harriet the Spy (Apple TV+, Premiere Tymor 2)
    • Hanol nos/11 PM: Silo (Apple TV+, Premiere Cyfres)
    • Hanol nos/11 PM: Blaswch y Genedl gyda Padma Lakshmi (Hulu, Premiere Tymor 2)<8
    • Hanol nos/11 PM: Unicorn: Rhyfelwyr Tragwyddol (Nofio Oedolion, Premiere Cyfres)
    • 3/2 AM: Death's Roulette (Paramount+, Premiere Movie Wreiddiol)
    • 3/2 AM: Entrelazados Live! (Disney+, Arbennig)
    • 3/2 AM: Amser Duw (AMC+, Premiere Ffrydio Ffilm)
    • 3/2 AM: The Great American Baking Show (The Roku Channel, Series)Premiere)
    • 8/7 PM: Paid Gwerthu Fy Mabi (LMN, Premiere Ffilm Wreiddiol)
    • 8/7 PM: ONE Fight Night 10: Johnson vs. Moraes III (Amazon, Arbennig)
    • 9/8 PM: Mama Mehefin: Argyfwng Teuluol (WE, Premiere Tymor 6)

    Dydd Sadwrn, Mai 6, 2023

    • 3/2 AM: Vigilante, Inc. (Tubi, Premiere Dogfen Wreiddiol)
    • 7/6 PM: Noson Pêl-fas yn America (FOX, Premiere Tymor 9)
    • 8/7 PM : Wedi'i chipio ar Noson Prom (Premiere Oes, Ffilm Wreiddiol)
    • 8/7 PM: When Love Springs (Hallmark Channel, Premiere Movie Original)

    Dydd Sul, Mai 7, 2023 Teledu a Ffrydio Premières

    • 8/7 PM: 2023 MTV Movie & Gwobrau Teledu (MTV, Dwy Awr Arbennig)
    • 8/7 PM: Noeth ac Ofn: Un Sefyll Olaf (Sianel Darganfod, Premiere Cyfres)
    • 8/7 PM: The Real Housewives of Atlanta (Bravo, Premiere Season 15)
    • 8/7 PM: VICE (Amser Sioe, Première Tymor 4)
    • 9/8 PM: Y 2010au ( CNN, Première Cyfres Cyfyngedig)
    • 9/8 PM: Summer House: Martha's Vineyard (Bravo, Premiere Cyfres)
    • 10/9 PM: Weather Gone Feirol (Sianel Tywydd, Premiere Tymor 9)
    • 11/10 PM: Cyfoethog & Cywilydd (TNT, Première Tymor 2)

    Dydd Llun, Mai 8, 2023 Premières Teledu a Ffrydio

    • 3/2 AM: Ofn the Walking Dead: Live from WonderCon ( AMC+, Arbennig)
    • 3/2 AM: Spirit Rangers (Netflix, Premiere Tymor 2)
    • 8/7 PM: Jeopardy! Masters (ABC, Premiere Cyfres)

    Dydd Mawrth, Mai 9,2023

    • 3/2 AM: Hannah Gadsby: Rhywbeth Arbennig (Premiere Netflix, Comedi Stand-Up Arbennig)
    • 9/8 PM: Dancing Queens (Bravo, Cyfres Premiere)
    • 9/8 PM: Y Barnwr Steve Harvey (ABC, Premiere Tymor 2)

    Dydd Mercher, Mai 10, 2023

    • Hanol nos/11 PM: Dod yn Ian Brady (Amazon, Première Cyfres Cyfyngedig)
    • Hanol nos/11 PM: Dosbarth '09 (FX ar Hulu, Première Cyfres Cyfyngedig)<2
    • 3/2 AM: African Queens (Netflix, Premiere Season 2)
    • 3/2 AM: Dance Brothers (Netflix, Premiere Cyfres)
    • 7> 3/2 AM: The Muppets Mayhem (Disney+, Premiere Cyfres)
    • 9/8 PM: Holden Bros. Restos (MotorTrend, Premiere Cyfres)
    • 9:30/8:30 PM: Priod ar yr olwg gyntaf: Dysgl Diwrnod Penderfynu – Nashville (Oes, Un Awr Arbennig)
    • 10/9 PM: The Game Show Show (ABC, Premiere Cyfres Gyfyngedig)
    • 10/9 PM: Mae Angen i Ni Siarad Am America (Fuse, Premiere Tymor 2)

    Dydd Iau, Mai 11, 2023

    • 3/2 AM: Ofn the Walking Dead (AMC+, Premiere Season 8)
    • 3/2 AM: Cudd-wybodaeth: Asiant Arbennig Arbennig (Peacock, Arbennig)
    • 3/2 AM: Royalteen: Y Dywysoges Margrethe (Netflix, Premiere Ffilm Wreiddiol)
    • 3/2 AM: Ultraman (Netflix, Premiere Tymor 3 / Tymor Terfynol)
    • 8/7 PM : 58fed Gwobrau Academi Cerddoriaeth Gwlad (Amazon, Arbennig)
    • 11/10 PM: Cyfalafiaeth Seicedelig (IS, Arbennig Un Awr)

    Dydd Gwener, Mai 12, 2023<5
    • Hanol nos/11 PM: Dinason Fire (Apple TV+, Premiere Cyfres)
    • Hanol nos/11 PM: The Great (Hulu, Premiere Tymor 3)
    • Hanol nos/11 PM: Still: A Michael J. Fox Ffilm (Apple TV+, Premiere Dogfen Wreiddiol)
    • 3/2 AM: Black Knight (Netflix, Premiere'r Gyfres)
    • 3/2 AM: Crater (Disney+, Gwreiddiol Premiere Ffilm)
    • 3/2 AM: Huesera: The Bone Woman (Shudder, Premiere Ffrydio Ffilm)
    • 3/2 AM: The Mother (Netflix, Premiere Ffilm Wreiddiol)
    • 3/2 AM: Mulligan (Netflix, Premiere Cyfres)
    • 3/2 AM: Queer Eye (Netflix, Premiere Tymor 7)
    • 3/2 AM : Ras Drag RuPaul All Stars (Paramount+, Premiere Season 8)
    • 3/2 AM: Ras Drag RuPaul Pob Seren: Untucked (Paramount+, Season 5 Premiere)
    • 8/7 PM: The Addewid Beichiogrwydd (LMN, Premiere Ffilm Wreiddiol)
    • 9/8 PM: 100 Day Dream Home (HGTV, Premiere Tymor 4)
    • 9/8 PM: The Jane Mysteries (Hallmark Movies & Dirgelion, Premiere Ffilm Wreiddiol)

    Dydd Sadwrn, Mai 13, 2023

    • 8/7 PM: Dream Moms (Sianel Hallmark, Premiere Ffilm Wreiddiol)
    • 8/7 PM: Maid for Revenge (Oes, Premiere Movie Original)
    • 8/7 PM: Gêm Bencampwriaeth XFL (ABC, Arbennig)

    Dydd Sul, Mai 14, 2023 Premières Teledu a Ffrydio

    • 7/6 PM: When Love Blooms (UP, Premiere Movie Gwreiddiol)
    • 9/8 PM: The Cube (TBS, Premiere Tymor 2)<8
    • 9/8 PM: Ofn y Meirw Cerdded (AMC, Premiere Tymor 8)
    • 10/9 PM: Match Me Abroad (TLC,Premiere y Gyfres)
    • 10/9 PM: Superstar (ABC, Un Awr Arbennig)

    Dydd Llun, Mai 15, 2023 Premières Teledu a Ffrydio

    <6
  • 8/7 PM: IOU Enwog (HGTV, Premiere Tymor 3.5)
  • 9/8 PM: Renovation Wild (HGTV, Premiere Cyfres)
  • 1>9/8 PM: Pencampwriaeth Pobi'r Haf (Rhwydwaith Bwyd, Premiere'r Gyfres)
  • Dydd Mawrth, Mai 16, 2023

    • Hanol nos/11 PM: La Chica Invisible (Hulu, Premiere Cyfres)
    • Hanol nos/11 PM: Zarna Garg: Un mewn Biliwn (Amazon, Première Comedi Stand-Up Arbennig)
    • 3/ 2 AM: Anna Nicole Smith: Dydych chi Ddim Yn Nabod Fi (Netflix, Premiere Rhaglen Ddogfen Wreiddiol)

    Dydd Mercher, Mai 17, 2023

    • Hanol nos/11 PM: Anialwch Uchel (Apple TV+, Premiere Cyfres)
    • Canol nos/11 PM: Queenmaker: The Making of an It Girl (Hulu, Premiere Ffilm Wreiddiol)
    • 3 /2 AM: The Family Stallone (Paramount+, Premiere Cyfres)
    • 3/2 AM: Rhythm + Flow France (Netflix, Premiere Tymor 2)
    • 3/2 AC: Sisters (Sundance Now, Premiere Cyfres) (*Premieres am 11/10 PM ar IFC*)

    Dydd Iau, Mai 18, 2023

    • Hanol nos /11 PM: The Ferragnez (Amazon, Premiere Tymor 2)
    • 3/2 AM: Kitti Katz (Netflix, Premiere Cyfres)
    • 3/2 AC: Rainn Wilson a Daearyddiaeth Bliss (Peacock, Premiere Cyfres)
    • 3/2 AM: XO, Kitty (Netflix, Premiere Cyfres)
    • 9/8 PM: I Survived Bear Grylls (TBS, Premiere'r Gyfres)
    • 11/10 PM:Pris Purdeb (IS, Un Awr Arbennig)

    Dydd Gwener, Mai 19, 2023

    • Hanol nos/11 PM: Primo (Freevee, Premiere Cyfres )
    • Hanol nos/11 PM: Stillwater (Apple TV+, Premiere Season 3)
    • Hanol nos/11 PM: Dynion Gwyn yn Methu Neidio (Hulu, Premiere Ffilm Wreiddiol)<8
    • 3/2 AM: Asterix & Obelix: The Middle Kingdom (Netflix, Premiere Ffilm Wreiddiol)
    • 3/2 AM: Cysegru (Shudder, Premiere Ffrydio Ffilm)
    • 3/2 AM: Muted (Netflix, Premiere Ffilm Wreiddiol)
    • 3/2 AM: Gwerthu Machlud (Netflix, Premiere Tymor 6)
    • 3/2 AM: Spy/Master (HBO Max, Premiere Cyfres Gyfyngedig) <8
    • 3/2 AM: Ifanc, Enwog & Affricanaidd (Netflix, Premiere Tymor 2)
    • 8/7 PM: Belle Collective (OWN, Premiere Season)
    • 8/7 PM: Fy Ffrind Gorau, The Baby Snatcher (LMN, Premiere Ffilm Wreiddiol )
    • 9/8 PM: Dirgelion Hannah Swensen: Llofruddiaeth Cacen Moron (Ffilmiau a Dirgelion Nodwedd, Premiere Ffilm Wreiddiol)
    • 10/9 PM: Cyfrinachau Hillsong (FX , Premiere Cyfres Gyfyngedig)

    Dydd Sadwrn, Mai 20, 2023

    • 8/7 PM: Cariad yn Seion Cenedlaethol: Rhamant Parc Cenedlaethol (Sianel Hallmark, Premiere Ffilm Gwreiddiol)
    • 8/7 PM: Y Dyn ag Wyneb Fy Ngŵr (Oes, Premiere Ffilm Wreiddiol)

    Dydd Sul, Mai 21, 2023 Premières Teledu a Ffrydio

    • Hanol nos/11 PM: High Stakes Poker (IS, Premiere Tymor 10)
    • 7/6 PM: Just Jake (UP, Premiere Movie Original)
    • 9/8 PM:Gwobrau llif gadwyn Fangoria 2023 (Shudder, Arbennig)
    • 10/9 PM: Ghosts of Beirut (Showtime, Première Cyfres Cyfyngedig)
    • 10/9 PM: Cyfarchion i NCIS: Los Angeles (CBS, Un Awr Arbennig)

    Dydd Llun, Mai 22, 2023 Premières Teledu a Ffrydio

    • Canol nos/11 PM: Planed Cynhanesyddol (Apple TV+ , Premiere Tymor 2)
    • 3/2 AM: Happy Valley (DU) (Acorn TV/AMC+, Premiere Season 3) (*Premieres am 10/9 PM ar BBC America*)
    • 8/7 PM: Cegin Safle Trosedd (FOX, Premiere Tymor 2)

    Dydd Mawrth, Mai 23, 2023

    • Hanol nos/11 PM: Sut Cwrddais â'ch Tad ( Hulu, Premiere Tymor 2.5)
    • 3/2 AM: Gremlins: Cyfrinachau'r Mogwai (Max, Premiere Cyfres)
    • 3/2 AM: Shazam! Fury of the Gods (Max, Premiere Ffrydio Ffilm)
    • 3/2 AM: Smartless: Ar y Ffordd (Max, Premiere Cyfres Gyfyngedig)
    • 3/2 AM : Wanda Sykes: Rwy'n Ddiddanwr (Premiere Netflix, Comedi Stand-Up Arbennig)
    • 8/7 PM: Beat Shazam (FOX, Premiere Tymor 6)
    • 9/8 PM: Peidiwch ag Anghofio'r Lyrics! (FOX, Premiere Tymor 2)
    • 9/8 PM: Windy City Rehab (HGTV, Premiere Tymor 3)

    Dydd Mercher, Mai 24, 2023

    • Canol nos/11 PM: The Clearing (Hulu, Première Cyfres Cyfyngedig)
    • Hanol nos/11 PM: James May: Oh Cook (Amazon, Premiere Tymor 2)
    • Hanol nos/11 PM: Platonig (Apple TV+, Premiere Cyfres)
    • 3/2 AM: Tsieinëeg Ganwyd Americanaidd (Disney+, Premiere Cyfres)
    • 3/2 AM: Chip 'n' Dale:

    Kenneth Moore

    Mae Kenneth Moore yn flogiwr angerddol sydd â chariad dwfn at bopeth sy'n ymwneud â gemau ac adloniant. Gyda gradd baglor yn y Celfyddydau Cain, mae Kenneth wedi treulio blynyddoedd yn archwilio ei ochr greadigol, gan dablo ym mhopeth o beintio i grefftio. Fodd bynnag, hapchwarae fu ei wir angerdd erioed. O'r gemau fideo diweddaraf i gemau bwrdd clasurol, mae Kenneth wrth ei fodd yn dysgu popeth y gall am bob math o gemau. Creodd ei flog i rannu ei wybodaeth a darparu adolygiadau craff i selogion eraill a chwaraewyr achlysurol fel ei gilydd. Pan nad yw'n hapchwarae nac yn ysgrifennu amdano, gellir dod o hyd i Kenneth yn ei stiwdio gelf, lle mae'n mwynhau cymysgu cyfryngau ac arbrofi gyda thechnegau newydd. Mae hefyd yn deithiwr brwd, yn archwilio cyrchfannau newydd bob cyfle a gaiff.