Premières Teledu a Ffrydio Mehefin 2022: Y Rhestr Gyflawn o Gyfresi a Ffilmiau Diweddar ac sydd ar ddod

Kenneth Moore 12-10-2023
Kenneth Moore

Tabl cynnwys

Mae'r canlynol yn rhestr gyflawn o bob perfformiad cyntaf teledu a ffrydio Mehefin 2022 (cyfresi newydd a pherfformiadau cyntaf y tymor, ffilmiau, rhaglenni dogfen a rhaglenni arbennig). Ar hyn o bryd mae 110 cyfresi teledu newydd wedi'u hamserlennu i'w dangos am y tro cyntaf ym mis Mehefin 2022, ynghyd â 88 premières tymor a 136 ffilmiau/specials. Mae premières y gyfres mewn trwm i'w gwahaniaethu oddi wrth premières eraill. Ar gyfer rhestrau teledu o ddydd i ddydd (rhestrau o bob pennod newydd a ddarlledir bob dydd), edrychwch ar ein Amserlenni Teledu Dyddiol.

I chwilio am gyfres deledu benodol, pwyswch CTRL + F ar yr un pryd ac yna dechreuwch deipio enw'r sioe rydych chi'n edrych amdani.

Diweddarwyd Diwethaf: Mehefin 3, 2022

Gweld hefyd: Tafod! Adolygiad a Rheolau Gêm Gardiau

Dydd Mercher, Mehefin 1, 2022 Premieres Teledu a Ffrydio<5
  • 3/2 AM: City of Queens (Peacock, Premiere Dogfen Wreiddiol)
  • 3/2 AM: Club Mickey Mouse (Disney+, Premiere Tymor 4 yr Unol Daleithiau)
  • 3/2 AM: Arweinlyfr Cefnogwr i Ms. Marvel (Disney+, Premiere Ffilm ddogfennol Fer Wreiddiol)
  • 3/2 AM: Generation Drag (Discovery+, Premiere Series)
  • 3/2 AM: In the Vault (Crackle, Premiere Cyfres)
  • 3/2 AM: Bywyd mewn Deg Llun (Crackle, Premiere Cyfres)
  • 3/2 AM: My Dead Dad (HBO Max, Premiere Ffilm Wreiddiol)
  • 3/2 AM: Slo Pitch (AMC+, Premiere Season 2)
  • 3/2 AC: South Park: Y Rhyfeloedd Ffrydio (Paramount+, Arbennig)
  • 3/2 AM: Springwatch (BritBox, Premiere Cyfres yr Unol Daleithiau)
  • 6:30/5: 30Premiere)
  • 3/2 AM: Halftime (Netflix, Premiere Rhaglen Ddogfen Wreiddiol)
  • 3/2 AM: Jane Fonda & Lily Tomlin: Ladies Night Live (Premiere Netflix, Comedi Stand-Up Arbennig)
  • 3/2 AM: Redemption (BritBox, Premiere Series)
  • 9/8 PM : Ochr Dywyll y 90au (IS, Premiere Tymor 2)

Dydd Mercher, Mehefin 15, 2022 Premières Teledu a Ffrydio

  • Midnight/11 PM: Love, Victor ( Hulu/Disney+, Première Tymor Terfynol (Tymor 3))
  • 3/2 AM: Centauro (Netflix, Premiere Ffilm Wreiddiol)
  • 3/2 AM: Ailgychwyn Teuluol (Disney+, Premiere'r Gyfres)
  • 3/2 AM: Hoff Idiot Duw (Netflix, Premiere'r Gyfres)
  • 3/2 AM: Heart Parade (Netflix, Ffilm Wreiddiol Premiere)
  • 3/2 AM: Cogydd Haearn: Chwilio am Chwedl Haearn (Netflix, Premiere Cyfres)
  • 3/2 AM: Maldivas (Netflix , Premiere Cyfres)
  • 3/2 AM: Gwe Gwneud Cred: Marwolaeth, Celwydd a'r Rhyngrwyd (Netflix, Premiere Cyfres)
  • 3/2 AC: Digofaint Duw (Netflix, Premiere Ffilm Wreiddiol)
  • 8/7 PM: Priod ar yr olwg gyntaf: Edrych yn ôl - Boston (Oes, Dwy Awr Arbennig)
  • 10/ 9 PM: Croesffordd CMT: Black Pumas & Mickey Guyton (CMT, Arbennig)

Dydd Iau, Mehefin 16, 2022

  • 3/2 AM: Dead End: Paranormal Park (Netflix, Premiere Cyfres)
  • 3/2 AM: Tad y Briodferch (HBO Max, Premiere Ffilm Wreiddiol)
  • 3/2 AM: Fideos Cerddoriaeth Byd Karma (Netflix, Tymor 2)Premiere)
  • 3/2 AM: Love and Anarchy (Netflix, Premiere Tymor 2)
  • 3/2 AM: Mad God (Shudder, Premiere Ffilm Wreiddiol)
  • 3 /2 AM: Martin: Yr Aduniad (BET+, Arbennig)
  • 3/2 AM: Players (Paramount+, Premiere Series)
  • 3/2 AM: Rutherford Falls (Peacock, Première Tymor 2)
  • 3/2 AM: Canu, Dawns, Actio: Kabuki Yn cynnwys Toma Ikuta (Netflix, Premiere Dogfen Wreiddiol)
  • 3/2 AM: Snoop Dogg's F* cn About Comedy Special (Netflix, Première Comedi Stand-Up Arbennig)
  • 10/9 PM: Jokers Anymarferol (truTV, Premiere Tymor 9.5)
  • 10/9 PM: The Old Man (FX, Premiere Cyfres)

Dydd Gwener, Mehefin 17, 2022

  • Hanol nos/11 PM: Cha Cha Real Smooth (Apple TV+, Premiere Movie Gwreiddiol )
  • Hanol nos/11 PM: Pob Lwc i Chi, Leo Grande (Hulu, Premiere Ffilm Wreiddiol)
  • Canol nos/11 PM: Hafan (Apple TV+, Premiere Tymor 2)
  • Hanol nos/11 PM: The Lake (Amazon, Premiere Cyfres)
  • Hanol nos/11 PM: Yr Haf Trodd Rwy'n Pretty (Amazon, Premiere Cyfres)
  • 3/2 AM: Chrissy's Court (The Roku Channel, Premiere Season 2)
  • 3/2 AM: Jerry & Marge Go Large (Paramount+, Premiere Movie Wreiddiol)
  • 3/2 AM: Bwrdd Magnolia gyda Joanna Gaines (Discovery+, Premiere Season)
  • 3/2 AM: Effaith Martha Mitchell (Netflix, Première rhaglen ddogfen wreiddiol)
  • 3/2 AM: She (Netflix, Premiere Tymor 2)
  • 3/2 AM: Spiderhead (Netflix, Ffilm WreiddiolPremiere)
  • 3/2 AM: The War Next-Door (Netflix, Premiere Tymor 2)
  • 3/2 AM: Where We Call Home (Discovery+, Season 2 Premiere)
  • 3/2 AM: Dydych chi Ddim Yn Nabod Fi (Netflix, Premiere Cyfres)
  • 8/7 PM: Cargo Gwaedlyd (ID, Un Awr Arbennig)
  • 8/7 PM: Gold Rush: Parker's Trail (Sianel Darganfod, Premiere Tymor 5)
  • 8/7 PM: Love Triangle Nightmare (LMN, Premiere Ffilm Wreiddiol)
  • 9/ 8 PM: Watergate: Troseddau Uchel yn y Tŷ Gwyn (CBS, Dwy Awr Arbennig)

Dydd Sadwrn, Mehefin 18, 2022

  • 3/2 AM : Alchemy of Souls (Netflix, Premiere Cyfres)
  • 3/2 AM: Spriggan (Netflix, Premiere'r Gyfres)
  • 8/7 PM: After Jackie (Sianel Hanes, Dwy Awr Arbennig)
  • 8/7 PM: Wedi'ch Gyrru i Lofruddiaeth (ID, Un Awr Arbennig)
  • 8/7 PM: Goleudy Moriah (Sianel Hallmark, Ffilm Wreiddiol Premiere)
  • 8/7 PM: Lladdwr Cês: Stori Melanie McGuire (Premiere Oes, Ffilm Wreiddiol)
  • 8/7 PM: Profiad Rasio Superstar (CBS, Premiere Tymor 2)<8

Dydd Sul, Mehefin 19, 2022

  • 3/2 AM: Sifil: Ben Crump (Netflix, Premiere Dogfen Wreiddiol)
  • 3/2 AM: Estonia (Discovery+, Premiere Season 2)
  • 3/2 AM: Llofruddiaethau Murdaugh: Brenhinllin Marwol (Darganfod+, Arbennig)
  • 7/6 PM: 30ain Gwobrau Trwmped Blynyddol (Bounce TV, Special)
  • 7/6 PM: Priodas Rhamant (UP, Premiere Movie Wreiddiol)
  • 7/6 PM: Young Dylan (Nickelodeon, Premiere Tymor 3)
  • 8/7 PM: Mae'rPecyn Du: Rhagoriaeth (Y CW, Arbennig Un Awr)
  • 8/7 PM: Torri'r Band: Tramor (Reelz, Un-Awr Arbennig)
  • 8/7 PM : Hotel Portofino (PBS, Premiere Cyfres)
  • 8/7 PM: Juneteenth: Dathliad Byd-eang dros Ryddid (CNN, Arbennig)
  • 8/7 PM: Pwy a herwgipiodd Fy Mam ? (Premiere Oes, Ffilm Wreiddiol)
  • 9/8 PM: Animal Kingdom (TNT, Premiere Tymor 6 Dwy Awr)
  • 9/8 PM: Brandon Gollyngiad: A Family Affair (The CW , Un Awr Arbennig)
  • 9/8 PM: Torri'r Band: Scorpions (Reelz, Un Awr Arbennig)
  • 9/8 PM: Endeavour (PBS, Tymor 8 Premiere)
  • 9/8 PM: Murdaugh Murders: Deadly Dynasty (ID, Première Cyfres Cyfyngedig)
  • 10/9 PM: Beachside Brawl (Rhwydwaith Bwyd, Premiere Cyfres) )
  • 10/9 PM: I Love a Mama's Boy (TLC, Premiere Season 3)
  • 10/9 PM: Mathis Family Matters (E!, Premiere Cyfres )
  • 10/9 PM: Stori’r Caneuon: Alice Cooper (Reelz, Arbennig)
  • 11/10 PM: Alldaith Bigfoot: Darganfyddiadau Newydd (Sianel Deithio, Arbennig)
  • 11/10 PM: Camymddygiad Flatbush (Amser Sioe, Première Tymor 2)
  • 11:30/10:30 PM: Birdgirl (Nofio Oedolion, Premiere Tymor 2)

Dydd Llun, Mehefin 20, 2022

  • 3/2 AM: Doom of Love (Netflix, Premiere Ffilm Wreiddiol)
  • 3/2 AM: Hidden (Acorn TV, Season 3 Premiere)
  • 10/9 PM: Mind Over Murder (HBO, Première Cyfres Cyfyngedig)

Dydd Mawrth, Mehefin 21, 2022

<6
  • 3/2 AM: Dyfodol…(Netflix, Premiere Cyfres)
  • 3/2 AM: Grace (BritBox, Premiere Tymor 2 yr Unol Daleithiau)
  • 3/2 AM: Hip Hop My House (Paramount+, Première y Gyfres)
  • 3/2 AM: Joel Kim Booster: Seicorywiol (Premiere Arbennig Netflix, Comedi Stand-Up)
  • 10/9 PM: Wyneb Gêm Enwogion (E!, Première Tymor 3)
  • 10/9 PM: Motherland: Fort Salem (Freeform, Season 3 Premiere)
  • Dydd Mercher, Mehefin 22, 2022 Premières Teledu a Ffrydio

    <6
  • 3/2 AM: Bruna Louise: Dymchwel (Netflix, Stand-Up Comedy Special)
  • 3/2 AC: Bywydau Cudd Anifeiliaid Anwes (Netflix, Premiere Cyfres)
  • 3/2 AM: Cariad & Gelato (Netflix, Premiere Ffilm Wreiddiol)
  • 3/2 AM: Snowflake Mountain (Netflix, Premiere Cyfres)
  • 3/2 AM: The Umbrella Academy (Netflix, Premiere Tymor 3)
  • 7:30/6:30 PM: Eureka! (Disney Junior, Premiere Cyfres)
  • 8/7 PM: Priod ar yr Golwg Gyntaf: Paru yn San Diego (Oes, Dwy Awr Arbennig)
  • 9/8 PM: Chernobyl : The Lost Tapes (HBO, Premiere Dogfen Wreiddiol)
  • 9/8 PM: Wellington Paranormal (The CW, Premiere Season 3)
  • 10/9 PM: Planet California (PBS) , Premiere Cyfres)
  • Dydd Iau, Mehefin 23, 2022

    • Hanol nos/11 PM: The Bear (FX ar Hulu, Premiere Cyfres)
    • 3/2 AM: Beavis and Butt-Head Do the Universe (Paramount+, Premiere Movie Original)
    • 3/2 AM: Gorau’r Wyl (Netflix, Stand-Up Comedy Premiere Arbennig)
    • 3/2 AM:Dosbarth Cyntaf (Netflix, Premiere Cyfres)
    • 3/2 AM: Little Ellen (HBO Max, Premiere Season 3)
    • 3/2 AM: Dewislen: Forever Young (HBO Max, Première Cyfres Cyfyngedig)
    • 3/2 AM: Queen (Netflix, Premiere Cyfres)
    • 3/2 AM: The Real Housewives Ultimate Trip Merched (Peacock, Premiere Tymor 2)
    • 3/2 AM: Datgelwr (Shudder, Premiere Ffilm Wreiddiol)
    • 3/2 AM: The Split (Sundance Now, Premiere Tymor 3)
    • 3/2 AM: Terror Lake Drive (ALLBLK, Premiere Tymor 2)
    • 8/7 PM: 2022 NBA Drafft (ABC/ESPN, Arbennig Tair Awr)
    • 8/7 PM: Gwyliau Teuluol Jersey Shore (MTV, Premiere Tymor 5.5)
    • 9/8 PM: Buckhead Shore (MTV, Premiere Series)
    • 9/8 PM: Chrisley Knows Best (UDA Network, Season 9.5 Premiere)
    • 9/8 PM: Dim Demo Reno (HGTV, Premiere Tymor 2)
    • 9/8 PM: Southern Charm (Bravo, Premiere Tymor 8)
    • 9:30/8:30 PM: Austin Dillon's Life in the Fast Lane (UDA Network, Premiere Series)

    Dydd Gwener, Mehefin 24, 2022

    • Hanol nos/11 PM: Yn y Cartref gyda'r Gils (Amazon, Arbennig)
    • Hanol nos/11 PM: Chloe (Amazon, Première Cyfres Cyfyngedig)
    • Hanol nos/11 PM: Corner Gas Animated (Freevee, Season 4 Premiere)
    • Hanol nos/11 PM: Helo, Jack! The Kindness Show (Apple TV+, Arbennig)
    • Midnight/11 PM: Loot (Apple TV+, Premiere Series)
    • Hanol nos/11 PM: Mormon No Mwy (Hulu, Premiere Cyfres)
    • Hanol nos/11 PM: Yr UnThat Got Away (Amazon, Premiere Cyfres)
    • 7>Hanol nos/11 PM: Wildhood (Hulu, Premiere Ffilm Wreiddiol)
    • 3/2 AM: Angry Birds: Summer Madness (Netflix, Premiere Tymor 2)
    • 3/2 AM: The Man from Toronto (Netflix, Premiere Ffilm Wreiddiol)
    • 3/2 AM: Man vs Bee (Netflix, Premiere Cyfres)
    • 3/2 AM: Heist Arian: Korea – Ardal Economaidd ar y Cyd (Netflix, Premiere Cyfres)
    • 3/2 AM: Rise (Disney+, Original Movie) Premiere)
    • 3/2 AM: Trevor: The Musical (Disney+, Premiere Movie Gwreiddiol)
    • 3/2 AM: A Fyddai'n Eich Lladd i Chwerthin? Gyda Kate Berlant a John Early (Peacock, Arbennig)
    • 8/7 PM: Trapped with My Husband (LMN, Premiere Ffilm Wreiddiol)
    • 9/8 PM: 49ain Gwobrau Emmy Blynyddol yn ystod y Dydd (CBS, Dwy Awr Arbennig)
    • 9/8 PM: The Great American Recipe (PBS, Premiere Series)
    • 10/9 PM: American Anthemau (PBS, Premiere Cyfres)

    Dydd Sadwrn, Mehefin 25, 2022

    • 8/7 PM: Nid yw'n Werth Marw Amdano (Premiere Oes, Ffilm Wreiddiol )
    • 8/7 PM: Cwpan Llysnafedd Nickelodeon (Nickelodeon, Un Awr Arbennig)
    • 8/7 PM: Dau Docyn i Paradise (Sianel Hallmark, Premiere Ffilm Wreiddiol)
    • 9/8 PM: First Blood (A&E, Premiere Series)
    • 10/9 PM: Panic 9-1-1 (A&E, Season 3 Premiere)

    Dydd Sul, Mehefin 26, 2022

    • 3/2 AM: Noson Terfysgaeth Jack Osbourne: Bigfoot (Darganfod+, Arbennig)
    • 7/6 PM : Quest Hud yr Haf Disney(Sianel Disney, Un Awr Arbennig)
    • 7/6 PM: Cynllunio am Byth (UP, Premiere Ffilm Wreiddiol)
    • 7:30/6:30 PM: Rydym yn Hela Gyda'n Gilydd (Amser Sioe , Premiere Tymor 2)
    • 8/7 PM: 2022 Gwobrau BET (BET, Arbennig)
    • 8/7 PM: Ice Road Killer (Oes, Premiere Ffilm Wreiddiol)
    • 8/7 PM: Vince Neil o Motley Crue: Fy Stori (Reelz, Arbennig Dwy Awr)
    • 9/8 PM: The Chi (Amser Sioe, Premiere Tymor 5)
    • 9/8 PM: Westworld (HBO, Premiere Tymor 4)
    • 9/8 PM: Pwy Yw Ghislaine Maxwell? (Starz, Premiere Cyfres)
    • 10/9 PM: Torri'r Band: Skid Row (Reelz, Un Awr Arbennig)

    Dydd Llun, Mehefin 27, 2022

    • 3/2 AM: Cafe Minamdang (Netflix, Premiere Cyfres)
    • 3/2 AM: Sglodion a Thatws: Gwyliau Sglodion (Netflix, Arbennig)
    • 3/2 AM: College Hill: Rhifyn Enwogion (BET+, Première Cyfres/Noson Arbennig)
    • 3/2 AM: Cuddio Mewn Golwg Plaen: Ieuenctid Salwch Meddwl (PBS, Premiere Cyfres)
    • 3/2 AM: Martin Clunes: Ynysoedd y Môr Tawel (Acorn TV, Premiere Cyfres yr Unol Daleithiau)
    10>

    Dim ond Llofruddiaethau yn yr Adeilad: Tymor 2 ar Hulu

    Dydd Mawrth, Mehefin 28, 2022

    • Hanol nos/11 PM: Dim ond Llofruddiaethau yn yr Adeilad (Hulu, Tymor 2 Premiere)
    • 3/2 AM: Blasted (Netflix, Premiere Ffilm Wreiddiol)
    • 3/2 AM: Cristela Alonzo: Middle Classy (Netflix, Première Arbennig Comedi Stand-Up)<8

    Dydd Mercher, Mehefin 29, 2022 Premières Teledu a Ffrydio

    • 3/2 AM: PawbStar Shore (Paramount+, Premiere Cyfres)
    • 3/2 AM: Baymax! (Disney+, Premiere Cyfres)
    • 3/2 AM: Harddwch (Netflix, Premiere Ffilm Wreiddiol)
    • 3/2 AM: Twrnai Eithriadol Woo (Netflix, Premiere Cyfres )
    • 3/2 AM: Môr-ladron Aur o Ynys Adak (Netflix, Premiere Cyfres)
    • 3/2 AM: The Upshaws (Netflix, Tymor 2.0 Première)
    • 9/8 PM: Hawl i Drmgwyddo: Y Chwyldro Comedi Du (A&E, Première Cyfres Cyfyngedig)
    • 10/9 PM: More Power (Sianel Hanes, Premiere Cyfres)

    Dydd Iau, Mehefin 30, 2022

    • Hanol nos/11 PM: Madagascar: A Little Wild (Hulu/Peacock , Tymor Terfynol (Tymor 8) Premiere)
    • 3/2 AM: Bastard!! -Metel Trwm, Ffantasi Tywyll- (Netflix, Premiere Cyfres)
    • 3/2 AM: Y Noson Hir (Shudder, Premiere Ffilm Wreiddiol)
    • 3/2 AM: Naked Mole Rat yn Gwisgo: The Underground (HBO Max, Ffilm Fer)
    • 3/2 AM: Sharkdog (Netflix, Premiere Tymor 2)
    • 10/9 PM: Fright Club (Sianel Deithio, Tymor 2 Premiere)
    • 10/9 PM: Fi Neu'r Ddewislen (Rhwydwaith Bwyd, Premiere'r Gyfres)
    PM: The Match (TNT/truTV/HLN, Arbennig)
  • 8/7 PM: Into the Wild: Seland Newydd (Smithsonian Channel, Premiere Series)
  • 8 /7 PM: Dewch i ni Wneud Bargen Amser Gorau (CBS, Un Awr Arbennig)
  • 8/7 PM: Scripps Rownd Gynderfynol Gwenyn Sillafu Cenedlaethol (Bounce TV/ION, Dwy Awr Arbennig)
  • 9/8 PM: The Real Housewives of Dubai (Bravo, Premiere Cyfres)
  • 9/8 PM: Sitas (BET, Premiere Tymor 4.5)
  • 10/9 PM: Y Sgwrs QB (TNT/truTV/HLN, Arbennig)
  • Dydd Iau, Mehefin 2, 2022

    • Hanol nos/11 PM: The Croods: Family Tree (Hulu /Peacock, Premiere Tymor 3)
    • Midnight/11 PM: The Orville (Hulu, Premiere Season 3)
    • 3/2 AM: The Book of Queer (Discovery+, Premiere Cyfres )
    • 3/2 AM: Borgen – Power & Glory (Netflix, Premiere Cyfres)
    • 3/2 AM: Er Cariad Jason (ALLBLK, Premiere Tymor 2)
    • 3/2 AM: Dwi'n Caru Ni (BET+, Premiere Cyfres)
    • 3/2 AM: Mae Hwn yn Mynd i Anafu (Sundance Now/AMC+, Premiere Cyfres)
    • 3/2 AM : Yuri Marcal: Camgymeriad Gonest (Premiere Netflix, Comedi Stand-Up Arbennig)
    • 8/7 PM: Rowndiau Terfynol Scripps National Spelling Bee (Bownsio TV/ION, Arbennig)
    • 9/8 PM : Fire Masters (Sianel Coginio, Premiere Tymor 4)
    • 9/8 PM: Mystic (UP, Premiere Series)
    • 10/9 PM: Teuluol: Cyfunol Teulu ac Arddulliau (HGTV, Arbennig)
    • 10/9 PM: Ei Mawrhydi'r Frenhines: Brenin Gayle Arbennig (CBS, Un Awr Arbennig)

    Dydd Gwener,Mehefin 3, 2022

    • Midnight/11 PM: The Boys (Amazon, Premiere Season 3)
    • Hanol nos/11 PM: Fire Island (Hulu, Premiere Ffilm Wreiddiol)
    • Canol nos/11 PM: Corfforol (Apple TV+, Premiere Tymor 2)
    • 3/2 AM: As the Crow Flies (Netflix, Premiere Cyfres)
    • 3/2 AM: Llawr yn Lafa (Netflix, Premiere Tymor 2)
    • 3/2 AM: Hollywood Stargirl (Disney+, Premiere Movie Gwreiddiol)
    • 3/2 AM: Rhyng-gipio (Netflix, Première Ffilm Gwreiddiol)
    • 3/2 AM: Lellobee City Farm (HBO Max, Premiere'r Gyfres)
    • 3/2 AM: Mr. Good: Cop neu Crook? (Netflix, Premiere Cyfres)
    • 3/2 AM: Ar Fy Ffordd gydag Irina Rimes (HBO Max, Premiere'r Gyfres)
    • 3/ 2 AM: Y Fam Berffaith (Netflix, Premiere Cyfres)
    • 3/2 AM: Yr Haf wedi Goroesi (Netflix, Premiere Cyfres)
    • 3 /2 AM: Trixie Motel (Discovery+, Premiere Cyfres)
    • 3/2 AM: Two Summers (Netflix, Premiere Cyfres)
    • 3/2 AM : White Elephant (AMC+, Premiere Movie Original)
    • 11:30/10:30 AM: Parti Cerddoriaeth Face (Nickelodeon, Premiere Cyfres)

      Gweld hefyd: Mehefin 10, 2023 Amserlen Teledu a Ffrydio: Y Rhestr Gyflawn o Benodau Newydd a Mwy
    • 7>8/7 PM: Here Kills the Bride (LMN, Premiere Movie Wreiddiol)
    • 8/7 PM: The Villains of Valley View (Disney Channel, Premiere Cyfres)
    • 8/7 PM: Y Cynllunwyr Priodas (UP, Premiere Cyfres)
    • 9/8 PM: Taith Ffordd All-Americanaidd Guy (Rhwydwaith Bwyd, Premiere'r Gyfres)
    • 9/8 PM: P-Valley (Starz, Tymor 2 Premiere/SpecialNos)
    • 9/8 PM: Ultra Violet & Black Scorpion (Sianel Disney, Premiere Cyfres)
    • 10/9 PM: Outback Opal Hunters (Sianel Darganfod, Premiere Tymor 3)

    Dydd Sadwrn, Mehefin 4, 2022

    • 10/9 AM: The Guava Juice Show (YouTube, Premiere Series)
    • Canol dydd/11 AM: Byw yn Llai (A&E, Première y Gyfres)
    • 8/7 PM: Wedi'i gladdu yn Barstow (Peilot Arbennig Oes, Dwy Awr)
    • 8/7 PM: Hidden Gems (Sianel Hallmark, Premiere Movie Gwreiddiol)
    • 8/7 PM: Parti yn y Palas (ABC, Arbennig Dwy Awr)

    Dydd Sul, Mehefin 5, 2022

    • 7/6 PM: Ein Priodas Breuddwyd (UP, Premiere Ffilm Wreiddiol)
    • 8/7 PM: 2022 MTV Movie & Gwobrau Teledu (MTV/The CW/Nickelodeon/POP/TV Land/BET/BET HER/Logo/Paramount Network/CMT/Comedy Central/MTV2/VH1, Dwy Awr Arbennig)
    • 8/7 PM: Enciliad Ioga Marwol (Oes, Première Ffilm Gwreiddiol)
    • 8/7 PM: The Earth Unlocked (Sianel Tywydd, Premiere Cyfres)
    • 8/7 PM: Cyntaf i Pen y Byd (Sianel Wyddoniaeth, Dwy Awr Arbennig)
    • 8/7 PM: WWE Talu-Fesul-Gweld Arbennig (Peacock, Arbennig)
    • 8:30/7:30 PM: Cipolwg ar Meistri LEGO – Byd Jwrasig (FOX, Arbennig)
    • 9/8 PM: Brwydr ar y Traeth (HGTV, Premiere Tymor 2)
    • 9/8 PM: Achub Dŵr Dwfn (Sianel Tywydd, Premiere Tymor 2)
    • 9/8 PM: The Great Food Truck Race (Food Network, Premiere Season 15)
    • 9/8 PM: Stori'r Caneuon: Van Halen (Reelz, Dwy AwrArbennig)
    • 9/8 PM: Pobl Brawychus Iawn (HLN, Premiere Tymor 4)
    • 9/8 PM: Watergate: Glasbrint ar gyfer Sgandal (CNN, Premiere Cyfres)
    • 10/9 PM: 2022 MTV Movie & Gwobrau Teledu: Heb eu sgriptio (MTV/TV Land/POP/Nickelodeon/CMT/VH1/MTV2/Comedy Central/Paramount Network/Logo/BET/BET HER, Un Awr Arbennig)
    • 10/9 PM: Jwrasig Parcio i'r Byd Jwrasig: Yr Eiliadau Mwyaf (NBC, Un Awr Arbennig)
    • 10/9 PM: Lords of the Ocean (The Weather Channel, Premiere Series)
    • 10:30/9:30 PM: Helfa Fargen Glan y Môr (HGTV, Premiere Tymor)

    Dydd Llun, Mehefin 6, 2022

    • 3/2 AM: Pecyn Gweithredu ( Netflix, Premiere Tymor 2)
    • 3/2 AM: Bill Burr yn Cyflwyno: Friends Who Kill (Première Arbennig Netflix, Comedi Stand-Up)
    • 3/2 AM: London Kills (Acorn TV , Premiere Tymor 3)
    • 8/7 PM: American Ninja Warrior (NBC, Premiere Season 14)
    • 8/7 PM: The Family Chantel (TLC, Premiere Season 4)
    • 8/7 PM: Roswell, New Mexico (The CW, Premiere Season 4)
    • 9/8 PM: #TextMeWhenYouGetHome (Lifetime, Series Premiere)
    • 9/8 PM: Yn y Tywyllwch (The CW, Premiere Tymor 4)
    • 9/8 PM: Irma Vep (HBO, Premiere Cyfres)
    • 9/ 8 PM: Ymchwilio Cylchgrawn People (ID, Premiere Tymor 6)
    • 10/9 PM: Ad-dalu (TV One, Premiere Cyfres)
    • 10/9 PM: Seeking Sister Wife (TLC, Première Tymor 4)
    • 10/9 PM: Cysgu gyda Lladdwr (Oes, Premiere Cyfres)
    • 11/10 PM:Miz & (UDA Network, Premiere Season 3)

    Dydd Mawrth, Mehefin 7, 2022

    • 3/2 AM: The Barking Murders (BritBox, Cyfres U.S. Premiere)
    • 3/2 AM: Dyna Fy Amser gyda David Letterman (Netflix, Premiere Cyfres)
    • 8/7 PM: All Rise (HUN, Premiere Tymor 3/Rhwydwaith Newydd)
    • 9/8 PM: TMZ yn Cyflwyno Johnny vs. Amber: O Gariad i Gasineb (FOX, Un Awr Arbennig)

    Dydd Mercher, Mehefin 8 , 2022 Premières Teledu a Ffrydio

    • 3/2 AM: Baby Fever (Netflix, Premiere'r Gyfres)
    • 3/2 AM: Gladeck: Yr Argyfwng Gwystl (Netflix, Premiere Dogfen Wreiddiol)
    • 3/2 AM: Llwglyd am Atebion (Darganfod+, Premiere'r Gyfres)
    • 3/2 AM: Hustle (Netflix, Ffilm Wreiddiol Premiere)
    • 3/2 AM: Cadw'n Felys: Gweddïwch ac Ufuddhewch (Netflix, Première Cyfres Cyfyngedig)
    • 3/2 AM: Ms. Marvel ( Disney+, Premiere Cyfres)
    • 8/7 PM: Dewch i Wneud Bargen Amser Crêt (CBS, Un Awr Arbennig)
    • 8/7 PM: Priodas ar yr Golwg Gyntaf: Rheolau o Priodas (Oes, Dwy Awr Arbennig)
    • 9/8 PM: Bargain Block (HGTV, Premiere Tymor 2)
    • 9/8 PM: The Janes (HBO, Première Dogfen Wreiddiol)

    Dydd Iau, Mehefin 9, 2022

    • 3/2 AM: Amsterdam (HBO Max, Premiere Cyfres yr Unol Daleithiau)
    • 3 /2 AM: B-Boy Blues (BET+, Premiere Movie Original)
    • 3/2 AM: Cefn llwyfan gyda Katherine Ryan (Amazon, Premiere Cyfres)
    • 3/ 2 AM: Dr. Delirium & Arbrofion Edgewood (Darganfod+,Arbennig)
    • 3/2 AM: Ymunodd Fy Merch â Chwlt (Darganfod+, Arbennig)
    • 3/2 AM: Queer As Folk (Peacock, Premiere Cyfres)
    • 3/2 AM: Rhythm + Flow France (Netflix, Premiere Cyfres)
    • 3/2 AM: Sefyll Allan: Dathliad LGBTQ+ (Netflix, Comedi Stand-Up Premiere Arbennig)
    • 3/2 AM: Summer Camp Island (HBO Max, Premiere Season 6)
    • 3/2 AM: Heb ei ddarganfod: Dod o Hyd i Amelia (Darganfod+, Arbennig)
    • 8/7 PM: Ymosodiad ar y Capitol: Yr Ymchwiliad (ABC, Arbennig Dwy Awr)
    • 8/7 PM: Gwrandawiadau Ymosodiad Capitol (CBS, Dwy Awr Arbennig)
    • 9 /8 PM: Brat yn Caru Judy (WE, Premiere Tymor 2)
    • 9/8 PM: MTV Unplugged: Twenty One Pilots (MTV, Arbennig)
    • 10/9 PM: Balchder: I Cael Eich Gweld - Cyflwyniad Enaid Cenedl (ABC, Un Awr Arbennig)

    Dydd Gwener, Mehefin 10, 2022

    • Hanol nos/11 PM: Diderfyn (Amazon, Première Cyfres Cyfyngedig)
    • Midnight/11 PM: Fairfax (Amazon, Premiere Season 2)
    • Hanol nos/11 PM: For All Mankind (Apple TV+, Premiere Season 3) )
    • Hanol nos/11 PM: Hollywood Houselift gyda Jeff Lewis (Freevee, Premiere Series)
    • Hanol nos/11 PM: Lovely Little Farm (Apple TV+, Premiere'r Gyfres)
    • 3/2 AM: Tu Hwnt i Anfeidredd: Cyffro a'r Daith i Lightyear (Disney+, Arbennig)
    • 3/2 AM: Cyw iâr a'r Bochdew Tywyllwch (Netflix , Premiere Ffilm Wreiddiol)
    • 3/2 AM: Dirty Daddy: The Bob Saget Teyrnged (Netflix, Stand-Up ComedyPremiere Arbennig)
    • 3/2 AM: First Kill (Netflix, Premiere Cyfres)
    • 3/2 AM: Intimacy (Netflix, Premiere Cyfres)
    • 3/2 AM: Cariad ym Mharadwys: Y Caribî (Discovery+, Premiere Season 2)
    • 3/2 AM: Odo (HBO Max, Premiere Tymor 3)
    • 3/2 AM: Offseason (Shudder, Premiere Ffilm Wreiddiol)
    • 3/2 AM: Peaky Blinders (Netflix, Première Tymor Terfynol (Tymor 6))
    • 3/2 AM: Trees of Peace (Netflix, Premiere Ffilm Wreiddiol)
    • 7:30/6:30 PM: Bunk'd (Disney Channel, Premiere Tymor 6)
    • 8/7 PM: Yn Hapus Byth ar ôl (LMN, Premiere ffilm wreiddiol)

    Dydd Sadwrn, Mehefin 11, 2022

    • 3/2 AM: Cyngor Rhieni Amy Schumer (Netflix, Première Arbennig Comedi Stand-Up)
    • 8/7 PM: Haf y Caribî (Sianel Hallmark, Premiere Ffilm Wreiddiol)
    • 8/7 PM: Achos Chwilfrydig Bae Dolphin (Sianel Disney, Premiere Ffilm Wreiddiol)
    • 8/7 PM: Dirty Little Secret (Premiere Oes, Ffilm Wreiddiol)
    • 8/7 PM: Kenny & Armando: Cariad yw Cariad (TLC, Dwy Awr Arbennig)

    Dydd Sul, Mehefin 12, 2022

    • 3/2 AM: Gwyntoedd Tywyll (AMC+, Premiere y Gyfres) (*Premieres am 9/8 PM ar AMC*)
    • 3/2 AM: Drygioni (Paramount+, Premiere Season 3)
    • 7/6 PM: The Engagement Copi wrth gefn (UP, Premiere Ffilm Wreiddiol)
    • 7/6 PM: Rhag-Dangos Gwobrau Tony (Paramount+, Un Awr Arbennig)
    • 7/6 PM: The Wizard of Paws (BYUtv, Premiere Tymor 4)
    • 7:30/6:30 PM: Sbotolau: A ShowtimeCyfres Ffilm Fer (Amser y Sioe, Premiere Cyfres)
    • 8/7 PM: 75ain Gwobrau Tony Blynyddol (CBS/Paramount+, Tair Awr Arbennig)
    • 8/7 PM: The Booze, Bets and Sex That Adeiled America (Sianel Hanes, Première Cyfres)
    • 8/7 PM: Wna i Ddim Gadael Chi Go (Hoes, Premiere Ffilm Wreiddiol)
    • 8/7 PM: Cystadleuaeth Pobi Silos (Magnolia Network, Premiere Cyfres)
    • 8/7 PM: Stori’r Caneuon: Guns n’ Roses (Reelz, Arbennig)
    • 8/7 PM: Amser 100: Pobl Fwyaf Dylanwadol y Byd (ABC, Un Awr Arbennig)
    • 9/8 PM: Dod yn Elizabeth (Starz, Premiere Cyfres)<2
    • 9/8 PM: Lliwiwch Fy Myd gyda Chariad (Ffilmiau a Dirgelion Nodwedd, Premiere Ffilm Wreiddiol)

    Dydd Llun, Mehefin 13, 2022

    • 3/2 AM: Charlie's Colorforms City (Netflix, Premiere Tymor 5)
    • 3/2 AM: Gwneud yn Fodern gyda Brooke a Brice (Discovery+, Premiere Tymor 2)
    • 3/2 AC: Pete Davidson yn Cyflwyno: Y Ffrindiau Gorau (Premiere Arbennig Netflix, Comedi Stand-Up)
    • 8/7 PM: Sins of the Father (ID, Premiere Series)
    • 9/8 PM: Yr Anrheg Gwych gyda Melissa McCarthy a Jenna Perusich (HGTV, Premiere Cyfres)
    • 9/8 PM: Ymyrraeth (A&E, Premiere Season 24)
    • 10/9 PM: Caethiwed Digidol (A&E, Premiere Cyfres)
    • 10/9 PM: Ofn Dy Gymydog (ID, Premiere Season 8)

    Dydd Mawrth, Mehefin 14, 2022

    • 3/2 AM: Dateline: Y Diwrnod Olaf (Peacock, Cyfres

    Kenneth Moore

    Mae Kenneth Moore yn flogiwr angerddol sydd â chariad dwfn at bopeth sy'n ymwneud â gemau ac adloniant. Gyda gradd baglor yn y Celfyddydau Cain, mae Kenneth wedi treulio blynyddoedd yn archwilio ei ochr greadigol, gan dablo ym mhopeth o beintio i grefftio. Fodd bynnag, hapchwarae fu ei wir angerdd erioed. O'r gemau fideo diweddaraf i gemau bwrdd clasurol, mae Kenneth wrth ei fodd yn dysgu popeth y gall am bob math o gemau. Creodd ei flog i rannu ei wybodaeth a darparu adolygiadau craff i selogion eraill a chwaraewyr achlysurol fel ei gilydd. Pan nad yw'n hapchwarae nac yn ysgrifennu amdano, gellir dod o hyd i Kenneth yn ei stiwdio gelf, lle mae'n mwynhau cymysgu cyfryngau ac arbrofi gyda thechnegau newydd. Mae hefyd yn deithiwr brwd, yn archwilio cyrchfannau newydd bob cyfle a gaiff.