2022 Halloween sjónvarps- og streymisáætlun: Heildarlisti yfir sértilboð, kvikmyndir og fleira

Kenneth Moore 12-10-2023
Kenneth Moore

Eftirfarandi er heill listi og dagskrá yfir öll Halloween sjónvarps- og streymitilboð 2022, þar á meðal sjónvarpstilboð, Halloween þættir, sjónvarpsþættir, hryllingsmyndir og fleira. Þessi dagskrá inniheldur bæði upprunalegar kvikmyndir og sjónvarpsþætti sem og hrekkjavöku-þema dagskrárkubba eins og Freeform's 31 Nights of Halloween og AMC Fear Fest 2022 (athugið: öll dagskráin fyrir þetta hefur ekki verið gefin út að fullu). Hinar síðarnefndu eru skráðar með skáletri til að hafa listann auðlesinn fyrir þá sem hafa ekki áhuga á þeim (einnig veit ég að mikið af dagskrá Freeform er ekki nákvæmlega það sem margir myndu kalla "Halloween-þema" en ég hef tekið með allt á opinberri áætlun þeirra til að vera lokið). Frumsýningar frumrita eru feitletraðar til að láta þær skera sig úr en aukaþættir af þáttaröðum eru skráðir í venjulegum texta. Þessi færsla verður uppfærð út september og október eftir því sem fleiri frumsýningardagar eru tilkynntir.

Sjá einnig: The Game of Squares Board Game Review og reglur

Athugið: Fyrir þarfir þínar fyrir sjónvarp og streymiskráningu bjóðum við einnig upp á mánaðarlegar samantektir á öllum frumsýningum og kvikmyndum sem og daglegar sjónvarpsdagskrár.

Síðast uppfært: 28. september 2022

September 2022 Sjónvarps- og streymiáætlun fyrir Halloween

Sunnudagur 11. september

  • 22/21: Paranormal Caught on Camera (Travel Channel, Season Premiere)

Mánudagur 12. september

  • 9/ 20:00: Halloween Baking Championship (Food Network, árstíð frumsýning)
  • 10/21:00:Frumsýning)
  • 3/2 AM: Ghost Brothers: Lights Out (Discovery+, Season Premiere)
  • 3/2 AM: Haunted Scotland (Discovery+, New Þáttur)
  • 3/2 AM: The Midnight Club (Netflix, Series Premiere)
  • 3/2 AM: Special Presentation Marvel Studios: Werewolf eftir Night (Disney+, Halloween Special Premiere)
  • 3/2 AM: Queer for Fear: The History of Queer Horror (Shudder, New Episode)
  • 9/8 AM : Piranha 3DD (AMC)
  • 10:30/9:30 AM: Scared Shrekless (Freeform)
  • 10:45/9: 45 AM: Cabin Fever 2: Spring Fever (AMC)
  • 11/10 AM: Mickey Mouse Funhouse: Ghosts of Haunted Gulch (Disney Channel/Disney Junior á hádegi/11 AM, Halloween þáttur)
  • 11/10 AM: Shrek Forever After (Freeform)
  • 12:30 PM/11:30 AM: Cabin Fever ( AMC)
  • 14:30/1:30: House of Wax (AMC)
  • 17/16: The Conjuring (AMC) )
  • 19:30/18:30: Poltergeist (1982) (AMC)
  • 22/21: Eli Roth Presents: My Possessed Pet (Travel Channel, nýr þáttur)
  • 22/21: The Proof Is Out There (History Channel, frumsýnd árstíðar)
  • 11/22: Los Espookys ( HBO, nýr þáttur)
  • Miðnætti/23:00: Hotel Transylvania 2 (Freeform)

Laugardagur 8. október

  • 7/6 AM: Decorating Disney: Halloween Magic (Freeform)
  • 8/7 AM: Hotel Transylvania 2 (Freeform)
  • 10/9: Gæsahúð2: Haunted Halloween (Freeform)
  • 10:30/9:30 AM: Land of the Dead (AMC)
  • 12:05 PM/11:05 AM: Ghostbusters (1984) (Freeform)
  • 12:30 PM/11:30 AM: Dawn of the Dead (2004) (AMC)
  • 14:35/13:35: Ghostbusters II (Freeform)
  • 15:00: Final Destination 5 (AMC)
  • 5/4 PM: The Final Destination (AMC)
  • 5:05/4:05 PM: Beetlejuice (Freeform)
  • 7/6 PM: Final Destination (AMC)
  • 7:10/6:10 PM: Hocus Pocus (Freeform)
  • 8/7 PM: Cursed Friends (Comedy Central, Horror Comedy Movie Premiere)
  • 8/7 PM: Pumpkin Everything (Hallmark Channel, Movie Premiere)
  • 9/8 PM: Bring It On: Cheer or Die (Syfy, Horror Movie Premiere)
  • 9/8 PM: Final Destination 2 (AMC)
  • 9/8 PM: Ghost Hunters (Travel Channel, New Episode)
  • 9:20/8:20 PM: Maleficent (Freeform)
  • 11:25/10:25: Maleficent: Mistress of Evil (Freeform)

Sunnudagur 9. október

  • 3/ 02:00: Viðtal Anne Rice við vampíruna (AMC+, nýr þáttur) (*10/9 PM á AMC*)
  • 3/2 AM: The Walking Dead (AMC+, nýr þáttur) (*9/8 PM á AMC*)
  • 6:39/5:39 AM: Firestarter (AMC)
  • 7/6 AM: Monsters vs. Aliens: Mutant Pumpkins (Freeform)
  • 7:30/6:30 AM: Goosebumps 2: Haunted Halloween (Freeform)
  • 9:09/8 :09 AM: Þynnri(AMC)
  • 9:35/8:35 AM: Ghostbusters (1984) (Freeform)
  • 11:09/10:09 AM: Silver Bullet (AMC)
  • 12:05 PM/11:05 AM: Ghostbusters II (Freeform)
  • 1:09/ 12:09: Carrie (1976) (AMC)
  • 14:40/1:40: Beetlejuice (Freeform)
  • 3 :24/2:24 PM: Misery (AMC)
  • 4:45/3:45 PM: Hocus Pocus (Freeform)
  • 17:54/16:54: Christine (1983) (AMC)
  • 18:55/17:55: Get Out (Freeform)
  • 7/6 PM: Tim Burton's Corpse Bride (Disney Channel)
  • 9/8 PM: Halloween Wars (Food Network, New Episode)
  • 9 :25/20:25: Hrekkjavaka (2018) (Freeform)
  • 10/9 PM: Blumhouse's Compendium of Horror (EPIX, New Episode)
  • 10/ 9 PM: Let the Right One In (Showtime, Series Premiere)
  • 10/9 PM: Outrageous Pumpkins (Food Network, New Episode)
  • 10/9 PM: Paranormal Caught á myndavél (Travel Channel, nýr þáttur)
  • 23:55/22:55: A Quiet Place (Freeform)

Mánudagur 10. október

  • Miðnætti/23:00: Grimcutty (Hulu, hryllingsmynd frumsýning)
  • 11:30/10:30 AM: A Quiet Place (Freeform )
  • 1:40/12:40 PM: Get Out (Freeform)
  • 4:15/3:15 PM: Halloween ( 2018) (Freeform)
  • 6:50/5:50 PM: Happy Death Day (Freeform)
  • 8:55/7: 55 PM: Happy Death Day 2U (Freeform)
  • 9/8 PM: Halloween Baking Championship (Food Network, NewÞáttur)
  • 22/21: Halloween Cookie Challenge (Food Network, New Episode)
  • Miðnætti/23:00: The Simpsons: Treehouse of Horror Marathon (Freeform)

Þriðjudagur 11. október

  • 12:30 PM/11:30 AM: Maleficent (Freeform)
  • 14:30/13:30: Húsið með klukku í veggjum (frjálst)
  • 17/16: draugasetrið (frjálst)
  • 19/18: Hotel Transylvania (Freeform)
  • 20/19: The Winchesters (The CW, Series Premiere)
  • 21/20: Hotel Transylvania 2 (Freeform)
  • Miðnætti/23:00: The Simpsons: Treehouse of Horror Marathon (Freeform)

Miðvikudagur 12. október

  • 10:30/9:30 AM: The House with a Clock in Its Walls (Freeform)
  • <13:00/á hádegi: Hótel Transylvania (Freeform)
  • 15:00: Hótel Transylvania 2 (Freeform)
  • 5/4 PM: Ghostbusters (2016) (Freeform)
  • 8/7 PM: The Simpsons: Treehouse of Horror Marathon (Freeform)
  • 9/8 PM: Chucky (Syfy, nýr þáttur)
  • 10/21: Reginald the Vampire (Syfy, nýr þáttur)
  • Miðnætti/23:00: The Simpsons: Treehouse of Horror Marathon (Freeform )

Fimmtudagur 13. október

  • 3/2 AM: Dark Glasses (Shudder, Horror Movie Streaming Premiere)
  • 3/2 AM: Dead End: Paranormal Park (Netflix, Season Premiere)
  • 3/2 AM: She Will (Shudder, Horror Movie)Frumsýning)
  • 3/2 AM: Vampire Academy (Peacock, New Episode)
  • 10:30/9:30 AM: Frankenweenie (Freeform)
  • 12:30 PM/11:30 AM: Edward Scissorhands (Freeform)
  • 15/2 PM: Miss Peregrine's Home for Peculiar Children (Freeform)
  • 6/5 PM: Tim Burton's Corpse Bridge (Freeform)
  • 7:30/6:30 PM: The Nightmare Before Christmas (Freeform) )
  • 20:30/19:30: Draugar (CBS, nýr þáttur)
  • 9/8 PM: Beetlejuice (Freeform)
  • 22/21: Ghost Adventures (Travel Channel, New Episode)
  • Miðnætti/23:00: Tim Burton's Corpse Bride (Freeform)

Föstudagur 14. október

  • 3/2 AM: Caillou: The Bravest Wolf Boy (Peacock, Special)
  • 3/2 AM: The Curse of Bridge Hollow (Netflix, frumsýnd kvikmynd)
  • 3/2 AM: Ghost Brothers: Lights Out (Discovery+, New Episode)
  • 3/2 AM: Halloween Endar (Peacock, Horror Movie Streaming Premiere)
  • 3/2 AM: Haunted Scotland (Discovery+, New Episode)
  • 3/2 AM: Queer for Fear: The History of Queer Hryllingur (Shudder, New Episode)
  • 9:45/8:45: Dino Ranch: The Creepy Cryosaur (Disney Junior, Halloween þáttur)
  • 10:30/9:30: Miss Peregrine's Home for Peculiar Children (Freeform)
  • 17/16: Beetlejuice (Freeform)
  • 10/ 9 PM: Eli Roth Presents: My Possessed Pet (Travel Channel, New Episode)
  • 10/9 PM: The ProofEr þarna úti (History Channel, nýr þáttur)
  • 11/22: Los Espookys (HBO, nýr þáttur)

laugardaginn 15. október

  • 7/6 AM: Hook (Freeform)
  • 10:15/9:15 AM: How to Train Your Dragon 2 (Freeform)

    Sjá einnig: Point Salat Card Game: Reglur og leiðbeiningar um hvernig á að spila
  • 12:25 PM/11:25 AM: Tim Burton's Corpse Bride (Freeform)
  • 14:25/1:25 PM: Leikfang Saga hryðjuverka! (Freeform)
  • 2:55/1:55 PM: Scared Shrekless (Freeform)
  • 3:25/2:25 PM: Shrek Forever After (Freeform)
  • 5:30/4:30 PM: Hocus Pocus (Freeform)
  • 7:40/6: 16:00: Hotel Transylvania (Freeform)
  • 8/7 PM: Autumn in the City (Hallmark Channel, Movie Premiere)
  • 9/8 PM: Ghost Hunters (Travel Channel, New Episode)
  • 9:45/8:45 PM: Hotel Transylvania 2 (Freeform)
  • 11:50/10 :50 PM: Hotel Transylvania 3: Summer Vacation (Freeform)

Sunnudagur 16. október

  • 3/2 AM: Anne Rice's Interview with the Vampire ( AMC+, nýr þáttur) (*10/9 PM á AMC*)
  • 3/2 AM: The Walking Dead (AMC+, New Episode) (*9/8 PM á AMC*)
  • 7/6 AM: How to Train Your Dragon 2 (Freeform)
  • 9:10/8:10 AM: Tim Burton's Corpse Bride (Freeform)
  • 10:45/9:45 AM: Scared Shrekless (Freeform)
  • 11:15/10:15 AM: Shrek Forever After (Freeform)
  • 1:20/12:20 PM: Hótel Transylvania (Freeform)
  • 3:25/2:25 PM: Hótel Transylvania 2(Freeform)
  • 17:30/16:30: Hótel Transylvania 3: Sumarfrí (frítt)
  • 19/18: Tim Burton's Corpse Bride (Disney XD)
  • 7:40/6:40 PM: Hocus Pocus (Freeform)
  • 9/8 PM: Halloween Wars (Food Network, New Episode)
  • 9:50/8:50 PM: Maleficent (Freeform)
  • 10/9 PM: Blumhouse's Compendium of Horror (EPIX, Nýr þáttur)
  • 10/9 PM: Let the Right One In (Showtime, New Episode)
  • 10/9 PM: Outrageous Pumpkins (Food Network, New Episode)
  • 22/21: Paranormal Caught on Camera (Travel Channel, New Episode)
  • 23:55/22:55: The Witches (Freeform)

Mánudagur 17. október

  • Miðnætti/23:00: The Paloni Show: Halloween Special (Hulu, Special)
  • Hádegi/11:00 : Ghostbusters (1984) (Freeform)
  • 2:30/1:30 PM: Ghostbusters II (Freeform)
  • 5:05/ 16:05: The Haunted Mansion (Freeform)
  • 7:10/6:10 PM: The Nightmare Before Christmas (Freeform)
  • 8/7 PM: Kids Baking Championship: Trick or Eat (Food Network, One-Hour Special)
  • 8/7 PM: Zombie-thon (Disney XD)
  • 20:50/19:50: Hocus Pocus (Freeform)
  • 9/8 PM: Halloween Baking Championship (Food Network, New Episode)
  • 22/21: Halloween Cookie Challenge (Food Network, New Episode)
  • Miðnætti/23:00: The Simpsons: Treehouse of Horror Marathon(Freeform)

Þriðjudagur 18. október

  • 3/2 AM: Unsolved Mysteries (Netflix, Season Premiere)
  • 10:30/9:30 AM: Ghostbusters (Freeform)
  • 1 PM/Noon: Ghostbusters II (Freeform)
  • 15:30/14:30: Fright Night (2011) (Freeform)
  • 6/5 PM: Ghostbusters (2016) (Freeform)
  • 8/7 PM: The Winchesters (The CW, New Episode)
  • 9/8 PM: Beetlejuice (Freeform)
  • Miðnætti/11 PM: The Simpsons: Treehouse of Horror Marathon (Freeform)

Miðvikudagur 19. október

  • 3/2 AM: The School for Good and Evil (Netflix, Movie Premiere)
  • 10:30/9:30 AM: Fright Night (2011) (Freeform)
  • 1 PM /Hádegi: Ghostbusters (2016) (Freeform)
  • 1 PM/Noon: Spookiz (Disney Channel)
  • 4/3 PM: Maleficent (Freeform)
  • 6/5 PM: Beetlejuice (Freeform)
  • 8/7 PM: The Simpsons: Treehouse of Horror Marathon (Freeform) )
  • 9/8 PM: Chucky (Syfy, New Episode)
  • 10/9 PM: Reginald the Vampire (Syfy, New Episode)
  • Miðnætti/23:00: The Simpsons: Treehouse of Horror Marathon (Freeform)

Fimmtudagur 20. október

  • 3/2 AM: V /H/S/99 (Shudder, Horror Movie Premiere)
  • 3/2 AM: Vampire Academy (Peacock, New Episode)
  • 11/10 AM: The Nornir (Freeform)
  • 13:00/á hádegi: Nótt á safninu: Leyndarmál grafarinnar(Freeform)
  • 3/2 PM: Halloweentown (Freeform)
  • 5/4 PM: Halloweentown II: Kalabar's Revenge (Freeform)
  • 7/6 PM: Hotel Transylvania (Freeform)
  • 8:30/7:30 PM: Ghosts (CBS, New Episode)
  • <23> 21/20: Hotel Transylvania 2 (Freeform)
  • 22/21: Ghost Adventures (Travel Channel, New Episode)
  • Miðnætti/ 23:00: The Witches (Freeform)

Föstudagur 21. október

  • 3/2 AM: 28 Days Haunted (Netflix, Sería frumsýnd)
  • 3/2 AM: Ghost Brothers: Lights Out (Discovery+, New Episode)
  • 3/2 AM: Ghostwriter (Apple TV+, Season Premiere)
  • 3/2 AM: Haunted Scotland (Discovery+, New Episode)
  • 3/2 AM: Queer for Fear: The History of Queer Horror (Shudder, New Episode/Season Finale)
  • 16:30/15:30: The Worst Witch (Disney Channel, Season Premiere)
  • 17/4 PM: Hotel Transylvania (Freeform)
  • 7/6 PM: Hotel Transylvania 2 (Freeform)
  • 9/8 PM: The Last Drive-In with Joe Bob Briggs: Joe Bob's Haunted Halloween Hangout (Shudder, Halloween Special)
  • 10/9 PM: Eli Roth Presents: My Possessed Pet (Travel Channel, New Episode/Season Finale)
  • 10/9 PM : The Proof Is Out There (History Channel, New Episode)
  • 11/10 PM: Los Espookys (HBO, New Episode/Season Finale)
  • Miðnætti/11 PM: Buffy the Vampire Slayer (Freeform)

laugardagur,22. október

  • 7/6 AM: Buffy the Vampire Slayer (Freeform)
  • 9/8 AM: Maleficent (Freeform)
  • 11/10 AM: Ghostbusters (1984) (Freeform)
  • 1:30/12:30 PM: Ghostbusters II (Freeform)
  • 4/3 PM: Ghostbusters (2016) (Freeform)
  • 7:15/6:15 PM: Beetlejuice (Freeform)
  • 9/8 PM: Ghost Hunters (Travel Channel, New Episode)
  • 9:20/8:20 PM: Hocus Pocus (Freeform)
  • 23:30/22:30: Húsið með klukku í veggjum (frjálst)

Sunnudagur 23. október

  • 3 /2 AM: Anne Rice's Interview with the Vampire (AMC+, New Episode) (*10/9 PM á AMC*)
  • 3/2 AM: Spooky Adventure Peyton and Eli: A Places Universe Special (ESPN+, Halloween Special)
  • 3/2 AM: The Walking Dead (AMC+, New Episode) (*9/8 PM á AMC*)
  • 7/ 6 AM: The House with a Clock in Its Walls (Freeform)
  • 9:30/8:30 AM: Ghostbusters (1984) (Freeform)
  • Á hádegi/11:00: Ghostbusters (2016) (Freeform)
  • 3:10/2:10 PM: Beetlejuice (Freeform)
  • 17:15/16:15: Hocus Pocus (Freeform)
  • 7:25/6:25 PM: Monsters, Inc. (Freeform)
  • 9/8 PM: Halloween Wars (Food Network, New Episode)
  • 9:30/8:30 PM: Monsters University (Freeform)
  • 10/9 PM: Blumhouse's Compendium of Horror (EPIX, New Episode)
  • 22/9 PM: Let the Right One In (Showtime, NewGhostober Preview Party (Travel Channel, One-Hour Special)
  • 11/22: The Big Bake: Halloween (Food Network, Season Premiere)

Þriðjudagur 13. september

Miðvikudagur 14. september

Fimmtudagur 15. september

  • 3/2 AM: Speak No Evil (Shudder, Horror Movie Streaming Frumsýning)
  • 3/2 AM: Vampire Academy (Peacock, Series Premiere)
  • 22/9 PM: Ghost Adventures (Travel Channel, Frumsýning árstíðar)

Föstudagur 16. september

  • Miðnætti/23:00: Goodnight Mommy (Amazon, Horror Movie Premiere)
  • 22/22: Los Espookys (HBO, frumsýnd árstíðar)

Laugardagur 17. september

Sunnudagur 18. september

  • 8/7 PM: Road to Halloween Wars 2022 (Food Network, One-Hour Special)
  • 9/8 PM: Halloween Wars (Food Network, Frumsýnd árstíðar/Back-to-Back nýir þættir)
  • 10/9 PM: Anne Rice's Interview with the Vampire: Behind the Scenes (AMC, One-Hour Special)
  • 22/21: Paranormal Caught on Camera (Travel Channel, nýr þáttur)

Mánudagur 19. september

  • 21/20: Hrekkjavökubakstur Championship (Food Network, New Episode)
  • 11/10 PM: The Big Bake: Halloween (Food Network, New Episode)

Þriðjudagur 20. september

Miðvikudagur 21. september

Fimmtudagur 22. september

  • 3/2 AM: Raven's Hollow (Shudder, Horror Movie Streaming Premiere)
  • 3/2 AM: VampíraÞáttur)
  • 10/9 PM: Outrageous Pumpkins (Food Network, New Episode/Season Finale)
  • 10/9 PM: Paranormal Caught on Camera (Travel Channel, New Episode)
  • Miðnætti/23:00: Shrek Forever After (Freeform)

Mánudagur 24. október

  • Hádegi/11:00: Tim Burton's Corpse Bride (Freeform)
  • 2/1 PM: Miss Peregrine's Home for Peculiar Children (Freeform)
  • 5/4 PM: Shrek Forever After (Freeform)
  • 7/6 PM: Haunted Mansion (Freeform)
  • 9/8 PM: Halloween Baking Championship (Food Network, New Þáttur)
  • 9/8 PM: Maleficent (Freeform)
  • 10/9 PM: Halloween Cookie Challenge (Food Network, New Episode)
  • Miðnætti/23:00: The Simpsons: Treehouse of Horror Marathon (Freeform)

Þriðjudagur 25. október

  • 3/2 AM : The Boulet Brothers' Dragula: Titans (Shudder, Series Premiere)
  • 3/2 AM: Guillermo del Toro's Cabinet of Curiosities (Netflix, Series Premiere)
  • 3/2 AM: Unsolved Mysteries (Netflix, New Episode)
  • 10:30/9:30 AM: Tim Burton's Corpse Bride (Freeform)
  • á hádegi/11: Heimili ungfrú Peregrine fyrir sérkennileg börn (Freeform)
  • 15/14: Halloweentown (Freeform)
  • 5 /4 PM: Hotel Transylvania (Freeform)
  • 19/18: Hotel Transylvania 2 (Freeform)
  • 20/19: The Winchesters (The CW, Nýr þáttur)
  • 21/20: HótelTransylvania 3: Summer Vacation (Freeform)
  • Miðnætti/23:00: The Simpsons: Treehouse of Horror Marathon (Freeform)

Miðvikudagur, október 26

  • 3/2 AM: Guillermo del Toro's Cabinet of Curiosities (Netflix, New Episodes)
  • Hádegi/11 AM: Halloweentown II: Kalabar's Revenge (Freeform)
  • 14:00: Hótel Transylvania (Freeform)
  • 16:00: Hótel Transylvania 2 (Freeform)
  • 6/5 PM: Hotel Transylvania 3: Summer Vacation (Freeform)
  • 8/7 PM: The Simpsons: Treehouse of Horror Marathon (Freeform)
  • 9/8 PM: Chucky (Syfy, New Episode)
  • 22/9 PM: Reginald the Vampire (Syfy, New Episode)
  • Miðnætti/11 PM: The Simpsons: Treehouse of Horror Marathon (Freeform)

Fimmtudagur 27. október

  • 3/2 AM: Daniel Spellbound (Netflix, Frumsýnd þáttaraðar)
  • 3/2 AM: Guillermo del Toro's Cabinet of Curiosities (Netflix, New Episodes)
  • 3/2 AM: Vampire Academy (Peacock, New Episode/Season Finale) )
  • 11/10 AM: Tilbúið eða ekki (Frjálst)
  • 1 PM/Noon: Maleficent (Freeform)
  • 3/2 PM: Ghostbusters (1984) (Freeform)
  • 5:30/4:30 PM: Ghostbusters II (Freeform)
  • 8/7 PM: Ghostbusters (2016) (Freeform)
  • 8:30/7:30 PM: Ghosts (CBS, New Episode)
  • 10/9 PM: Ghost Adventures (Travel Channel, New Episode)
  • Miðnætti/23:00: Buffy theVampire Slayer (Freeform)

Föstudagur 28. október

  • 3/2 AM: Guillermo del Toro's Cabinet of Curiosities (Netflix, New Episodes/Season Finale)
  • 3/2 AM: Ghost Brothers: Lights Out (Discovery+, New Episode)
  • 3/2 AM: Haunted Scotland (Discovery+, New Episode)
  • 3/2 AM: Resurrection (Shudder, Horror Movie Premiere)
  • 3/2 AM: Wendell & Wild (Netflix, Horror Comedy Movie Premiere)
  • 10:30/9:30 AM: Ghostbusters (2016) (Freeform)
  • 7 /6 PM: Monster High (Nickelodeon, Series Premiere)
  • 8/7 PM: Shock Doc: Ghosts of Flight 401 (Travel Cahnnel, Two-Hour Special)
  • 10/9 PM: The Proof Is Out There (History Channel, New Episode)
  • 22/9 PM: Urban Legend (Travel Channel, Series Premiere)

Laugardagur 29. október

  • 7/6 AM: How to Train Your Dragon 2 (Freeform)
  • 9: 10/8:10: Edward Scissorhands (Freeform)
  • 11:40/10:40: Frankenweenie (2012) (Freeform)
  • 1:40/12:40: Tim Burton's Corpse Bride (Freeform)
  • 3:35/2:35 PM: Gæsahúð 2: Haunted Halloween (Freeform)
  • 17:40/16:40: The Nightmare Before Christmas (Freeform)
  • 7:20/6:20 PM: Hotel Transylvania (Freeform) )
  • 9/8 PM: Ghost Hunters (Travel Channel, New Episode)
  • 9:25/8:25 PM: Hocus Pocus (Freeform)
  • 11:35/22:35:Ghostbusters II (Freeform)

Sunnudagur 30. október

  • 3/2 AM: Anne Rice's Interview with the Vampire (AMC+, New Episode) (*10 /9 PM á AMC*)
  • 3/2 AM: The Walking Dead (AMC+, New Episode) (*9/8 PM á AMC*)
  • 7/6 AM : The Witches (Freeform)
  • 9:05/8:05 AM: Tim Burton's Corpse Bride (Freeform)
  • 10:45/ 9:45: Goosebumps 2: Haunted Halloween (Freeform)
  • 12:50 PM/11:50 AM: The Haunted Mansion (Freeform)
  • 14:55/13:55: Hótel Transylvania (Freeform)
  • 17/16: Beetlejuice (Freeform)
  • 7/6 PM: Zombies 3 (Disney Channel)
  • 7:05/6:05 PM: Hocus Pocus (Freeform)
  • 9/8 PM : Halloween Wars (Food Network, New Episode/Season Finale)
  • 9:15/8:15 PM: Maleficent (Freeform)
  • 10/9 PM: Blumhouse's Compendium of Horror (EPIX, New Episode)
  • 10/9 PM: Let the Right One In (Showtime, New Episode)
  • 10/9 PM: Paranormal Caught on Camera (Travel Channel, Nýr þáttur)
  • 23:20/10:20: Maleficent: Mistress of Evil (Freeform)

Mánudagur 31. október

  • 10:30/9:30 AM: Ghostbusters (1984) (Freeform)
  • 1 PM/Noon: The Haunted Mansion (Freeform)
  • 3/2 PM: Beetlejuice (Freeform)
  • 5/4 PM: Maleficent (Freeform)
  • 19/18: Hótel Transylvanía (Frjáls)
  • 20/19: Fyndnustu dýrin í heiminum: Hrekkjavöku(The CW, Halloween þáttur)
  • 9/8 PM: The 13 Scariest Movies of All Time (The CW, Halloween Special)
  • 9/8 PM: Halloween Baking Championship (Food Network, New Episode/Season Finale)
  • 9/8 PM: The Haunted Museum: 3 Ring Inferno (Travel Channel, Two-Hour Special)
  • 9/8 PM: Hocus Pocus (Freeform)
  • 10/9 PM: Halloween Cookie Challenge (Food Network, New Episode/Season Finale)
  • Miðnætti/23:00: The Simpsons: Treehouse of Horror Marathon (Freeform)
Academy (Peacock, New Episode)
  • 10/9 PM: Ghost Adventures (Travel Channel, New Episode)
  • Föstudagur 23. september

    • 3/2 AM: Haunted Scotland (Discovery+, Series Premiere)
    • 11/10 PM: Los Espookys (HBO, New Episode)

    Laugardaginn 24. september

    Sunnudagur 25. september

    • 11/10 AM: PJ Masks: Trick or Treat/Trick or Treat Part II (Disney Junior, Halloween þáttur)
    • 11:25/10:25 AM: Minnie's Bow-Toons: A Dark and Storm Night at the Party Palace (Disney Junior, Halloween þáttur)
    • 8/7 PM: Under Wraps 2 (Disney Channel, Family Horror Movie Premiere)
    • 9/8 PM: Halloween Wars (Food Network, New Episode)
    • 9 :30/20:30: Bunk'd: Bunkhouse of Horror (Disney Channel, Halloween Special)
    • 22/9 PM: Paranormal Caught on Camera (Travel Channel, New Episode)

    Mánudagur 26. september

    • 11/10: Mickey Mouse Funhouse: The Magic Mansion (Disney Junior, Halloween þáttur)
    • 9/8 PM: Halloween Baking Championship (Food Network, New Episode)
    • 10/9 PM: Halloween Cookie Challenge (Food Network, Series Premiere)
    • 11/ 22:00: The Big Bake: Halloween (Food Network, New Episode)

    Þriðjudagur 27. september

    • 11/10 AM: Eureka!: Eurek- Or-Treat (Disney Junior, Halloween þáttur)

    Miðvikudagur 28. september

    • 11/10 AM: Puppy Dog Pals: ThePumpkin King/The Elf Who Halloween'd (Disney Junior, Halloween þáttur)

    Fimmtudagur 29. september

    • 3/2 AM: Looney Lagar teiknimyndir: Halloween Special (HBO Max, Special)
    • 3/2 AM: Sissy (Shudder, Horror Movie Premiere)
    • 3/2 AM: Vampire Academy (Peacock, New Episode)
    • 11/10 AM: Mickey Mouse Funhouse: Fifty-Foot Pluto! (Disney Junior, Halloween þáttur)
    • 6/5 PM: People Puzzler: Trick or Treat (GSN, Halloween þáttur)
    • 8/7 PM: Ghost Adventures: Devil's Den (Travel Channel, Two-Hour Special)
    • 8:30/7:30 PM: Ghosts (CBS, Season Premiere)

    Föstudagur 30. september

    • 3/2 AM: Haunted Scotland (Discovery+, New Episode)
    • 3/2 AM: Hocus Pocus 2 (Disney+, Family Horror Movie) Frumsýning)
    • 3/2 AM: My Best Friend's Exorcism (Amazon, Horror Movie Premiere)
    • 3/2 AM: Phantom Pups ( Netflix, Series Premiere)
    • 3/2 AM: Queer for Fear: The History of Queer Horror (Shudder, Series Premiere)
    • 10 :30/9:30: Firebuds: The Not-So Haunted House/Halloween Heroes (Disney Channel/Disney Junior, Halloween þáttur)
    • 20/19: Shock Doc: The Curse of Robert the Doll (Travel Channel, Two-Hour Special)
    • 10/9 PM: Eli Roth Presents: My Possessed Pet (Travel Channel, Series Premiere)
    • 22/22: Los Espookys (HBO, NýttÞáttur)

    Október 2022 Hrekkjavökusjónvarp og streymiáætlun

    laugardaginn 1. október

    • Miðnætti/23:00: Huluween Dragstravaganza (Hulu, Special)
    • 3/2 AM: Mad God Ghoul Log (Shudder, Halloween Special)
    • 3/2 AM: We Keypti útfararstofu (Discovery+, frumsýning á seríu)
    • *7/6 AM: Freeform's 31 Nights of Halloween Begins*
    • 7/6 AM: Edward Scissorhands (Freeform) )
    • 9:10/8:10 AM: The Witches (Freeform)
    • 9:30/8:30 AM: Hamster & ; Gretel: The Nightmarionette (Disney Channel, Halloween þáttur)
    • *10/9 AM: AMC Fear Fest 2022 Begins*
    • 10/9 AM: Underworld: Awakening ( AMC)
    • 11:20/10:20 AM: The Haunted Mansion (Freeform)
    • Noon/11 AM: A Nightmare on Elm Street (2010) (AMC)
    • 1:25/12:25 PM: The Nightmare Before Christmas (Freeform)
    • 2/1 PM: Halloween 6: The Curse of Michael Myers (AMC)
    • 3:05/2:05 PM: Hotel Transylvania (Freeform)
    • 16:00: Hrekkjavaka 4: The Return of Michael Myers (AMC)
    • 17:10/16:10: Hotel Transylvania 2 (Freeform)
    • 6/5 PM: Halloween 5: The Revenge of Michael Myers (AMC)
    • 7:15/6:15 PM: Hocus Pocus (Freeform)
    • 20/19: Growing Fangs (Disney Channel, stuttmynda frumsýning)
    • 20/19: Halloween (1978) (AMC)
    • 20/19: Hrekkjavaka í Hollywood (NBC,Halloween Special)
    • 9:25/8:25 PM: Beetlejuice (Freeform)
    • 22/9 PM: Halloween H20: 20 ár Seinna (AMC)
    • 23:30/22:30: Ghostbusters (1984) (Freeform)
    • 9/8 PM: Ghost Hunters (Travel Channel, Season Premiere)

    Sunnudagur 2. október

    • 3/2 AM: Anne Rice's Interview with the Vampire (AMC+, Frumsýning á seríu) (*22/21 á AMC*)
    • 3/2: Jack Osbourne's Haunted Homecoming (Discovery+, Series Premiere)
    • 3/2 AM: The Walking Dead (AMC+, Season Premiere) (*9/8 PM á AMC*)
    • 7/6 AM: The Witches (Freeform)
    • 9:10/8:10 AM: Decorating Disney: Halloween Magic (Freeform)
    • 10/9 AM: Halloween 4: The Return of Michael Myers (AMC)
    • 10:10/9:10 AM: Halloweentown (Freeform)
    • Hádegi/11: Hrekkjavaka 5: The Revenge of Michael Myers (AMC)
    • 12:15 PM/11:15 AM: Hotel Transylvania (Freeform)
    • 2/1 PM: Halloween: Resurrection (AMC)
    • 2:20/1:20 PM: Hotel Transylvania 2 (Freeform)
    • 4/3 PM: Halloween H20: 20 Years Later (AMC)
    • 4:25/3:25 PM: Maleficent (Freeform)
    • 6/ 17:00: Hrekkjavaka (1978) (AMC)
    • 18:30/17:30: Beetlejuice (Freeform)
    • 8/7 PM: The Villains of Valley View: Havoc-ween (Disney Channel, Halloween þáttur)
    • 8:30/7:30 PM: Raven's Home: A Girl Called Tasha(Disney Channel, Halloween þáttur)
    • 8:35/7:35 PM: Hocus Pocus (Freeform)
    • 10:45/9 :45 PM: Ghostbusters (2016) (Freeform)
    • 9/8 PM: Halloween Wars (Food Network, New Episode)
    • 10/9 PM: Blumhouse's Compendium of Horror (EPIX, Series Premiere)
    • 10/9 PM: Outrageous Pumpkins (Food Network, Season Premiere)
    • 10/9 PM: Paranormal Caught á myndavél (Travel Channel, nýr þáttur)

    Mánudagur 3. október

    • Miðnætti/23:00: Solar Opposites: A Sinister Halloween Scary Opposites Solar Special ( Hulu, Halloween Special Premiere)
    • 10/9 AM: Village of the Damned (AMC)
    • 12:15 PM/11:15 AM: Orphan (AMC)
    • 1 PM/Noon: Buffy the Vampire Slayer (Freeform)
    • 3/2 PM: Föstudagur 13. (1980) (AMC)
    • 3/2 PM: Ghostbusters (1984) (Freeform)
    • 5/4 PM: Föstudagur 13. : Part II (AMC)
    • 5:30/4:30 PM: Ghostbusters II (Freeform)
    • 7/6 PM: Thirteen Ghosts (AMC)
    • 8/7 PM: Ghostbusters (2016) (Freeform)
    • 9/8 PM: Halloween Baking Championship (Food Network, New Þáttur)
    • 9/8 PM: Mysteries Decoded Presents: Spirit Squad (The CW, Halloween Special)
    • 22/21: Halloween Cookie Challenge (Food Network, Nýr þáttur)
    • Miðnætti/23:00: The Simpsons: Treehouse of Horror Marathon (Freeform)

    Þriðjudagur, október4

    • 10/9 AM: Children of the Corn IV: The Gathering (AMC)
    • 11:30/10:30 AM: Ghostbusters (1984) (Freeform)
    • Noon/11 AM: Friday the 13th: Part II (AMC)
    • 2/1 PM: Föstudagur 13.: Part III (AMC)
    • 2/1 PM: Ghostbusters II (Freeform)
    • 4/3 PM: Thirteen Ghosts (AMC)
    • 16:30/15:30: Edward Scissorhands (Freeform)
    • 6/5 PM: Candyman (AMC)
    • 7/6 PM: Maleficent (Freeform)
    • 9/8 PM: Hocus Pocus (Freeform)
    • Miðnætti/23:00: Night at the Museum: Secret of the Tomb (Freeform)

    Miðvikudagur 5. október

    • 3/2 AM: Herra Harrigan's Phone (Netflix, Horror Movie Premiere)
    • 3/2 AM: Nailed It! (Netflix, Halloween-þema árstíð frumsýning)
    • 9:30/8:30 AM: Candyman (AMC)
    • 11:30/ 10:30: Candyman: Farewell to the Flesh (AMC)
    • Hádegi/11: Night at the Museum: Secret of the Tomb (Freeform)
    • 13:30/12:30: Trick 'r Treat (AMC)
    • 14:00: Madagaskar (Freeform)
    • 15:30/14:30: Jeepers Creepers (AMC)
    • 16:30/15:00: Hótel Transylvania (Freeform)
    • 17:30/16:30: The Last House on the Left (AMC)
    • 18/5 PM: Hótel Transylvania 2 (Freeform)
    • 8/7 PM: The Simpsons: Treehouse of Horror Marathon (Freeform)
    • 9/8 PM: Chucky (Syfy/USA Network, árstíðFrumsýning)
    • 22/21: Reginald the Vampire (Syfy, Series Premiere)
    • Miðnætti/23:00: The Simpsons: Treehouse of Hryllingsmaraþon (Freeform)

    Fimmtudagur 6. október

    • 3/2 AM: Deadstream (Shudder, Horror Movie Premiere)
    • 3/2 AM: Monster High: The Movie (Paramount+, Movie Premiere) (*Frumsýnt kl. 19/18 á Nickelodeon)
    • 3/2: Vampire Academy (Peacock, New Episode)
    • 9/8 AM: The Haunting (AMC)
    • 11/10 AM: Madagascar (Freeform)
    • 11:15/10:15 AM: The Grudge (AMC)
    • 1 PM/Noon: Hotel Transylvania (Freeform)
    • 13:30/12:30: Síðasta húsið til vinstri (AMC)
    • 15:00: Hótel Transylvania 2 (Freeform)
    • 4/3 PM: Föstudagur 13. (2009) (AMC)
    • 5/4 PM: Shrek Forever After (Freeform)
    • 18/17: Nightmare on Elm Street (2010) (AMC)
    • 19/18: Halloweentown (Freeform)
    • 7/6 PM: Monster High: The Movie (Nickelodeon, Movie Premiere)
    • 8/7 PM: The Conjuring (AMC)
    • 20:30/19:30: Ghosts (CBS, nýr þáttur)
    • 9/8 PM: Halloweentown II: Kalabar's Revenge (Freeform)
    • 22/21: Ghost Adventures (Travel Channel, nýr þáttur)
    • Miðnætti/23:00: The Simpsons: Treehouse of Horror Marathon (Freeform)

    Föstudagur 7. október

    • Miðnætti/23:00: Hellraiser (Hulu, hryllingsmynd

    Kenneth Moore

    Kenneth Moore er ástríðufullur bloggari með djúpa ást fyrir öllu sem viðkemur leikjum og skemmtun. Með BS gráðu í myndlist hefur Kenneth eytt árum í að kanna skapandi hlið sína og dunda sér við allt frá málun til föndurs. Hins vegar hefur sanna ástríða hans alltaf verið leikjaspilun. Frá nýjustu tölvuleikjum til klassískra borðspila, Kenneth elskar að læra allt sem hann getur um allar tegundir leikja. Hann bjó til bloggið sitt til að deila þekkingu sinni og veita öðrum áhugamönnum og frjálsum leikmönnum innsýn í dóma. Þegar hann er ekki að spila eða skrifa um það er Kenneth að finna á listastofu hans þar sem hann nýtur þess að blanda saman miðlum og gera tilraunir með nýja tækni. Hann er líka ákafur ferðamaður og skoðar nýja áfangastaði við hvert tækifæri sem hann fær.